ราคาบอล คู่ อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) vs ฟรังก์ โบเรนส์ ยู21 ไฮไลท์ สถิติทีม
เบลเยียม ยู 21
19 ก.ย. 2569 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 1.5 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 1.75 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.33 | 5.25 | 5.5 |
| Bet365 | 1.36 | 5.25 | 5.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.3 | 5.75 | 6.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.33 | 5.25 | 6.25 |
| Interwetten | 1.35 | 5.25 | 6.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 3.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.85 | 4 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 4.25 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 4 | 0.89 |
| Interwetten | 1.1 | 4.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) vs ฟรังก์ โบเรนส์ ยู21
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
2-0-1
ฟรังก์ โบเรนส์ ยู21
1-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
11 : 4
ฟรังก์ โบเรนส์ ยู21
5 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
66.7%
ฟรังก์ โบเรนส์ ยู21
50.0%
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 11 | 4 | 6 | 2 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 11 | 4 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 1 | 5 | 2 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 2 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 1 | 5 | 33.3% |
ฟรังก์ โบเรนส์ ยู21
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 6 | 50.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 4 | 50.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 | 50.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 1 | 50.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
74 - 35
ฟรังก์ โบเรนส์ ยู21
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
ฟรังก์ โบเรนส์ ยู21
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
WWLWLW
ยิงได้3.83
เสีย2.17
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%51.00
ฟรังก์ โบเรนส์ ยู21
LWLLLL
ยิงได้2.00
เสีย4.17
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%36.83