ราคาบอล คู่ โรเซนบอร์ก (ญ) vs สตาเบ็ค (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 1.25 | 0.92 |
| Macauslot | 0.8 | 1.25 | 0.9 |
| Crown | 0.92 | 1.25 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 1.25 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 1.25 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.39 | 4.45 | 5.5 |
| Macauslot | 1.25 | 4.65 | 6.1 |
| Crown | 1.38 | 4.5 | 5 |
| Ladbrokes | 1.44 | 4.5 | 4.8 |
| Bet365 | 1.48 | 4.33 | 4.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.43 | 4.6 | 5.5 |
| Interwetten | 1.47 | 4.4 | 5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 3.25 | 0.93 |
| Macauslot | 0.74 | 3 | 0.88 |
| Crown | 0.81 | 3.25 | 1.01 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.83 | 3.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.78 | 3.25 | 0.86 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โรเซนบอร์ก (ญ) vs สตาเบ็ค (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โรเซนบอร์ก (ญ)
10-3-2
สตาเบ็ค (ญ)
7-3-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โรเซนบอร์ก (ญ)
27 : 16
สตาเบ็ค (ญ)
31 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โรเซนบอร์ก (ญ)
66.7%
สตาเบ็ค (ญ)
46.7%
โรเซนบอร์ก (ญ)
| รวม | 15 | 10 | 3 | 2 | 27 | 16 | 33 | 3 | 66.7% |
| 7 | 5 | 1 | 1 | 13 | 6 | 16 | 3 | 71.4% | |
| 8 | 5 | 2 | 1 | 14 | 10 | 17 | 3 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 10 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 8 | 6 | 1 | 14 | 6 | 30 | 2 | 53.3% |
| 7 | 4 | 3 | 0 | 7 | 2 | 15 | 3 | 57.1% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 7 | 4 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | 14 | 66.7% |
สตาเบ็ค (ญ)
| รวม | 15 | 7 | 3 | 5 | 31 | 15 | 24 | 5 | 46.7% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 18 | 7 | 13 | 5 | 50.0% | |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 13 | 8 | 11 | 5 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 7 | 7 | 1 | 19 | 4 | 28 | 4 | 46.7% |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 12 | 3 | 15 | 2 | 50.0% | |
| 7 | 3 | 4 | 0 | 7 | 1 | 13 | 4 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 2 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โรเซนบอร์ก (ญ)
67 - 54
สตาเบ็ค (ญ)
โรเซนบอร์ก (ญ)
สตาเบ็ค (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โรเซนบอร์ก (ญ)
WWLWWW
ยิงได้2.00
เสีย1.00
เตะมุม9.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%63.50
สตาเบ็ค (ญ)
WWDLDL
ยิงได้2.33
เสีย1.00
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%47.83