ราคาบอล คู่ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ vs เอฮิเมะเอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 0 | 0.85 |
| Macauslot | 0.95 | 0 | 0.75 |
| Crown | 1.03 | 0 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | 0.99 | 0 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.03 | 0 | 0.85 |
| 12bet | 1.04 | 0 | 0.84 |
| 18Bet | 0.91 | 0 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.58 | 3.14 | 2.4 |
| Macauslot | 2.42 | 3.27 | 2.18 |
| Crown | 2.59 | 3.45 | 2.36 |
| Ladbrokes | 2.62 | 3.2 | 2.37 |
| Bet365 | 2.88 | 3.25 | 2.2 |
| Easybet | 2.9 | 3.3 | 2.24 |
| Vcbet | 2.45 | 2.9 | 2.25 |
| Mansion88 | 2.7 | 3.15 | 2.44 |
| 12bet | 2.69 | 3.15 | 2.42 |
| 18Bet | 2.7 | 3.15 | 2.45 |
| Interwetten | 2.7 | 3.15 | 2.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 2.5 | 0.95 |
| Macauslot | 0.82 | 2.5 | 0.8 |
| Crown | 0.93 | 2.5 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 0.93 | 2.5 | 0.88 |
| Easybet | 0.95 | 2.5 | 0.9 |
| Vcbet | 0.67 | 2.5 | 0.66 |
| Mansion88 | 0.99 | 2.5 | 0.87 |
| 12bet | 0.97 | 2.5 | 0.89 |
| 18Bet | 0.88 | 2.5 | 0.77 |
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ vs เอฮิเมะเอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
3-5-2
เอฮิเมะเอฟซี
7-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
7 : 6
เอฮิเมะเอฟซี
24 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
30.0%
เอฮิเมะเอฟซี
70.0%
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
| รวม | 10 | 3 | 5 | 2 | 7 | 6 | 14 | 9 | 30.0% |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 5 | 3 | 19 | 0.0% | |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 6 | 2 | 5 | 4 | 12 | 13 | 20.0% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 14 | 20.0% | |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 1 | 7 | 4 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
เอฮิเมะเอฟซี
| รวม | 10 | 7 | 2 | 1 | 24 | 10 | 23 | 1 | 70.0% |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 17 | 5 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 5 | 8 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 4 | 2 | 8 | 4 | 16 | 4 | 40.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 2 | 10 | 4 | 60.0% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
51 - 63
เอฮิเมะเอฟซี
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
เอฮิเมะเอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
DLWDWD
ยิงได้0.83
เสีย0.67
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%51.67
เอฮิเมะเอฟซี
WLDWLW
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม7.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%55.17