ราคาบอล คู่ โรอาร์ (ญ) vs วาเลเรนก้า (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | -2 | 1 |
| Macauslot | 0.94 | -1.75 | 0.76 |
| Crown | 1.02 | -1.75 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -2 | 1 |
| Easybet | 0.8 | -2 | 0.9 |
| Vcbet | 0.78 | -2 | 0.94 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | -2 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 7.6 | 5.4 | 1.19 |
| Macauslot | 9.6 | 6.3 | 1.09 |
| Crown | 8.3 | 5.9 | 1.2 |
| Ladbrokes | 8.5 | 5.75 | 1.22 |
| Bet365 | 9 | 6 | 1.2 |
| Easybet | 9.8 | 6.2 | 1.2 |
| Vcbet | 10.5 | 6.5 | 1.18 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 9.5 | 6 | 1.21 |
| Interwetten | 9.5 | 6.25 | 1.22 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Macauslot | 0.5 | 3.25 | 1.12 |
| Crown | 0.64 | 3.25 | 1.21 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.9 | 3.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.76 | 3.5 | 0.95 |
| Vcbet | 0.87 | 3.5 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 3.5 | 0.8 |
| Interwetten | 0.85 | 3.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โรอาร์ (ญ) vs วาเลเรนก้า (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โรอาร์ (ญ)
2-4-8
วาเลเรนก้า (ญ)
8-1-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โรอาร์ (ญ)
12 : 28
วาเลเรนก้า (ญ)
33 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โรอาร์ (ญ)
14.3%
วาเลเรนก้า (ญ)
57.1%
โรอาร์ (ญ)
| รวม | 14 | 2 | 4 | 8 | 12 | 28 | 10 | 10 | 14.3% |
| 7 | 0 | 3 | 4 | 6 | 12 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 6 | 16 | 7 | 9 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 1 | 7 | 6 | 3 | 10 | 10 | 10 | 7.1% |
| 7 | 0 | 3 | 4 | 0 | 5 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 5 | 7 | 9 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
วาเลเรนก้า (ญ)
| รวม | 14 | 8 | 1 | 5 | 33 | 20 | 25 | 4 | 57.1% |
| 8 | 5 | 0 | 3 | 20 | 12 | 15 | 4 | 62.5% | |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | 10 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 11 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 7 | 3 | 4 | 16 | 7 | 24 | 5 | 50.0% |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 10 | 4 | 13 | 3 | 50.0% | |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 3 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โรอาร์ (ญ)
27 - 84
วาเลเรนก้า (ญ)
โรอาร์ (ญ)
วาเลเรนก้า (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โรอาร์ (ญ)
LLDWDL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม2.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%41.50
วาเลเรนก้า (ญ)
WWWWWL
ยิงได้2.83
เสีย0.67
เตะมุม8.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%63.17