ราคาบอล คู่ โรอาร์ (ญ) vs เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 0.25 | 0.92 |
| Macauslot | 0.87 | 0.25 | 0.83 |
| Crown | 0.83 | 0.25 | 0.99 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.86 | 0.25 | 0.84 |
| Vcbet | 0.81 | 0.25 | 0.91 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 0.25 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.1 | 3.37 | 2.86 |
| Macauslot | 2.07 | 3.43 | 2.45 |
| Crown | 2.05 | 3.7 | 2.87 |
| Ladbrokes | 2.1 | 3.5 | 2.8 |
| Bet365 | 2.05 | 3.7 | 2.88 |
| Easybet | 2.05 | 3.7 | 2.9 |
| Vcbet | 2.05 | 3.6 | 3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.1 | 3.6 | 2.85 |
| Interwetten | 2.15 | 3.5 | 2.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3 | 0.8 |
| Macauslot | 0.89 | 3 | 0.73 |
| Crown | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.84 | 3 | 0.86 |
| Vcbet | 0.97 | 3 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 3 | 0.77 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โรอาร์ (ญ) vs เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โรอาร์ (ญ)
2-5-10
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
4-3-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โรอาร์ (ญ)
16 : 36
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
23 : 33
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โรอาร์ (ญ)
11.8%
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
23.5%
โรอาร์ (ญ)
| รวม | 17 | 2 | 5 | 10 | 16 | 36 | 11 | 11 | 11.8% |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 9 | 18 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 7 | 18 | 8 | 9 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 17 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 2 | 8 | 7 | 6 | 13 | 14 | 10 | 11.8% |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 2 | 8 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 5 | 11 | 7 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
| รวม | 17 | 4 | 3 | 10 | 23 | 33 | 15 | 9 | 23.5% |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 11 | 21 | 7 | 10 | 22.2% | |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 12 | 12 | 8 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 14 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 2 | 8 | 7 | 9 | 15 | 14 | 9 | 11.8% |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 5 | 11 | 6 | 10 | 11.1% | |
| 8 | 1 | 5 | 2 | 4 | 4 | 8 | 8 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โรอาร์ (ญ)
44 - 48
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
โรอาร์ (ญ)
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โรอาร์ (ญ)
LDLLLD
ยิงได้1.17
เสีย2.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%43.17
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
LLLLDL
ยิงได้1.00
เสีย2.33
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%38.00