ราคาบอล คู่ ริโอ อาฟ(ยู 19) vs วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
12 ก.ย. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
59%
อัตราครองบอล
41%
96
บุก
91
18
บุกอันตราย
4
63
จำนวนการยิง
28
11
ยิงเข้ากรอบ
1
7
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.96 | 0 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.5 | 3.2 | 2.45 |
| Bet365 | 2.45 | 3.4 | 2.4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.6 | 3.3 | 2.45 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.83 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.89 | 2.5 | 0.92 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ริโอ อาฟ(ยู 19) vs วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ริโอ อาฟ(ยู 19)
1-1-2
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
3-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ริโอ อาฟ(ยู 19)
3 : 4
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
5 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ริโอ อาฟ(ยู 19)
25.0%
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
75.0%
ริโอ อาฟ(ยู 19)
| รวม | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 7 | 25.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 6 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 25.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 25.0% |
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
| รวม | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 1 | 75.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 2 | 50.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 3 | 33.3% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ริโอ อาฟ(ยู 19)
42 - 51
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
ริโอ อาฟ(ยู 19)
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ริโอ อาฟ(ยู 19)
LWLDLL
ยิงได้0.67
เสีย1.50
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%46.33
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
WDWWLL
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%52.17