ราคาบอล คู่ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ vs เลเชีย ซีโลนา โกรา ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 0.25 | 0.79 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.03 | 0.25 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.99 | 0.25 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.01 | 0.25 | 0.83 |
| 12bet | 1.01 | 0.25 | 0.83 |
| 18Bet | 0.67 | 0 | 1.12 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.19 | 3.15 | 2.64 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.25 | 3.6 | 2.66 |
| Ladbrokes | 2.2 | 3.3 | 2.75 |
| Bet365 | 1.95 | 3.6 | 3.1 |
| Easybet | 2.17 | 3.5 | 2.8 |
| Vcbet | 2.1 | 3.1 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.16 | 3.35 | 2.77 |
| 12bet | 2.16 | 3.35 | 2.77 |
| 18Bet | 2.2 | 3.6 | 2.8 |
| Interwetten | 2.3 | 3.25 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 2.75 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 2.75 | 1.04 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.88 | 2.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.99 | 3 | 0.84 |
| Vcbet | 0.6 | 2.75 | 0.74 |
| Mansion88 | 0.99 | 3 | 0.83 |
| 12bet | 0.99 | 3 | 0.83 |
| 18Bet | 0.95 | 3 | 0.8 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ vs เลเชีย ซีโลนา โกรา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
0-3-4
เลเชีย ซีโลนา โกรา
2-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
6 : 15
เลเชีย ซีโลนา โกรา
15 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
0.0%
เลเชีย ซีโลนา โกรา
28.6%
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
| รวม | 7 | 0 | 3 | 4 | 6 | 15 | 3 | 18 | 0.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 10 | 1 | 17 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 5 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 14 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 6 | 16 | 14.3% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 17 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
เลเชีย ซีโลนา โกรา
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 15 | 12 | 9 | 10 | 28.6% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 11 | 9 | 6 | 9 | 20.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 12 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 14 | 11 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 5 | 6 | 13 | 14.3% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 12 | 20.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
25 - 61
เลเชีย ซีโลนา โกรา
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
เลเชีย ซีโลนา โกรา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
DLLDDL
ยิงได้0.83
เสีย2.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%49.67
เลเชีย ซีโลนา โกรา
LLWDLW
ยิงได้2.00
เสีย1.83
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%51.67