ราคาบอล คู่ แรนส์ vs สตารส์บูร์ก ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 0.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 0.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.95 | 0.75 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.94 | 0.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.94 | 0.75 | 0.94 |
| 18Bet | 0.86 | 0.75 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.68 | 3.96 | 3.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.72 | 4.35 | 4.15 |
| Ladbrokes | 1.73 | 4.2 | 4.2 |
| Bet365 | 1.7 | 4.1 | 4.1 |
| Easybet | 1.7 | 4.1 | 4 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.75 | 4.05 | 3.8 |
| 12bet | 1.75 | 4.05 | 3.8 |
| 18Bet | 1.68 | 4.2 | 4.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 3.25 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 3.25 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.93 | 3.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.93 | 3.25 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.93 | 3.25 | 0.93 |
| 12bet | 0.93 | 3.25 | 0.93 |
| 18Bet | 0.86 | 3.25 | 0.9 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แรนส์ vs สตารส์บูร์ก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แรนส์
4-1-1
สตารส์บูร์ก
2-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แรนส์
12 : 10
สตารส์บูร์ก
12 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แรนส์
66.7%
สตารส์บูร์ก
28.6%
แรนส์
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 10 | 13 | 4 | 66.7% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 5 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 5 | 3 | 13 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 10 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 6 | 50.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 2 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 50.0% |
สตารส์บูร์ก
| รวม | 7 | 2 | 1 | 4 | 12 | 15 | 7 | 12 | 28.6% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 8 | 10 | 3 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 | 10 | 28.6% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แรนส์
61 - 47
สตารส์บูร์ก
แรนส์
สตารส์บูร์ก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แรนส์
WWLLDW
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม7.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%60.17
สตารส์บูร์ก
LLLDWW
ยิงได้2.00
เสีย1.83
เตะมุม1.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%46.67