ราคาบอล คู่ บิเอลสโก-เบียลา vs แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | -0.25 | 0.79 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.06 | -0.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | -0.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.89 | -0.5 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.14 | -0.25 | 0.71 |
| 12bet | 0.89 | -0.5 | 0.95 |
| 18Bet | 0.84 | -0.5 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.02 | 3.25 | 1.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.05 | 3.4 | 2.02 |
| Ladbrokes | 3.1 | 3.4 | 2 |
| Bet365 | 2.9 | 3.5 | 2.05 |
| Easybet | 3.3 | 3.6 | 1.9 |
| Vcbet | 2.88 | 3.13 | 1.87 |
| Mansion88 | 3.4 | 3.55 | 1.83 |
| 12bet | 3.05 | 3.55 | 1.95 |
| 18Bet | 3.15 | 3.7 | 2 |
| Interwetten | 3.05 | 3.4 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 2.75 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.79 | 2.75 | 1.03 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 2.75 | 1.01 |
| Vcbet | 0.61 | 2.75 | 0.73 |
| Mansion88 | 0.79 | 2.75 | 1.03 |
| 12bet | 0.79 | 2.75 | 1.03 |
| 18Bet | 0.76 | 2.75 | 1 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บิเอลสโก-เบียลา vs แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บิเอลสโก-เบียลา
5-1-4
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
4-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บิเอลสโก-เบียลา
15 : 11
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
14 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บิเอลสโก-เบียลา
50.0%
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
40.0%
บิเอลสโก-เบียลา
| รวม | 10 | 5 | 1 | 4 | 15 | 11 | 16 | 6 | 50.0% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 3 | 9 | 7 | 75.0% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 6 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 5 | 1 | 6 | 4 | 17 | 3 | 40.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 8 | 50.0% | |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 3 | 9 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 50.0% |
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 14 | 11 | 15 | 9 | 40.0% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 6 | 8 | 9 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 6 | 5 | 15 | 7 | 40.0% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 11 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บิเอลสโก-เบียลา
62 - 56
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
บิเอลสโก-เบียลา
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บิเอลสโก-เบียลา
LWWWLL
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%47.17
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
LDWLLW
ยิงได้1.83
เสีย1.67
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%50.50