ราคาบอล คู่ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ) vs วอร์เดอร์แลนด์(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรียน บุนเดสลีกาหญิง
12 ก.ย. 2569 19:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | 0.5 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | 0.5 | 0.91 |
| Interwetten | 0.75 | 0.5 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.75 | 3.5 |
| Bet365 | 1.7 | 4.2 | 3.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.85 | 3.8 | 3.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.79 | 3.9 | 3.6 |
| Interwetten | 1.75 | 3.75 | 3.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.94 | 3.25 | 0.72 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ) vs วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
2-0-3
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
1-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
4 : 11
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
5 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
40.0%
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
25.0%
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 11 | 6 | 5 | 40.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 4 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 11 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 11 | 6 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 7 | 6 | 5 | 40.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 7 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 7 | 6 | 40.0% |
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
| รวม | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 11 | 4 | 8 | 25.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 9 | 3 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 11 | 4 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 6 | 4 | 7 | 25.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 6 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 6 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 6 | 4 | 25.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
43 - 52
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
LLLWWD
ยิงได้0.67
เสีย1.83
เตะมุม1.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%13.17
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)
DWLLWL
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%42.50