ราคาบอล คู่ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ) vs เฟิร์ส เวียนนา (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรียน บุนเดสลีกาหญิง
3 ต.ค. 2569 22:15 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.97 | 0.5 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 0.5 | 0.77 |
| Interwetten | 0.9 | 0.5 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.75 | 2.9 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.95 | 3.8 | 3.13 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.95 | 3.8 | 3.15 |
| Interwetten | 1.95 | 3.75 | 3.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.82 | 3.25 | 0.92 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 3.25 | 0.88 |
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ) vs เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
3-1-4
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
1-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
6 : 14
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
11 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
37.5%
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
12.5%
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
| รวม | 8 | 3 | 1 | 4 | 6 | 14 | 10 | 5 | 37.5% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 4 | 66.7% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 11 | 4 | 6 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 14 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 2 | 10 | 8 | 7 | 25.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 6 | 66.7% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 7 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 10 | 2 | 0.0% |
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
| รวม | 8 | 1 | 4 | 3 | 11 | 17 | 7 | 7 | 12.5% |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 9 | 13 | 4 | 6 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 4 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 13 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 4 | 12 | 4 | 37.5% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 3 | 33.3% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
33 - 46
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
WDLLLL
ยิงได้0.33
เสีย2.33
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%22.50
เฟิร์ส เวียนนา (ญ)
LLLDDW
ยิงได้1.17
เสีย2.17
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%30.50