ราคาบอล คู่ เรเครติโบ อูเอลบา vs ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล ไฮไลท์ สถิติทีม
Spanish Federacion Cup
15 ต.ค. 2569 01:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 0.5 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.5 | 0.88 |
| Easybet | 0.93 | 0.5 | 0.88 |
| Vcbet | 0.86 | 0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 0.5 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.85 | 3.15 | 3.35 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.25 | 3.5 |
| Bet365 | 1.75 | 3.1 | 4.33 |
| Easybet | 1.83 | 3.1 | 4.2 |
| Vcbet | 1.85 | 3.3 | 4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2 | 3.25 | 3.7 |
| Interwetten | 1.9 | 3.1 | 3.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.75 | 2.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.78 | 2.25 | 1.03 |
| Vcbet | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.76 | 2.25 | 0.99 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เรเครติโบ อูเอลบา vs ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เรเครติโบ อูเอลบา
4-1-1
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
2-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เรเครติโบ อูเอลบา
13 : 7
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
9 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เรเครติโบ อูเอลบา
66.7%
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
33.3%
เรเครติโบ อูเอลบา
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 2 | 66.7% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 1 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 6 | 4 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 2 | 12 | 2 | 66.7% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 9 | 2 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 2 | 12 | 66.7% |
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 10 | 33.3% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 14 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 9 | 33.3% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เรเครติโบ อูเอลบา
74 - 54
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
เรเครติโบ อูเอลบา
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เรเครติโบ อูเอลบา
DWWWWW
ยิงได้2.50
เสีย1.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%43.67
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
DWWLWD
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%48.50