ราคาบอล คู่ เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด vs ลอส กาบอส ยูไนเต็ด ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก ลีกา พรีเมียร์
10 ต.ค. 2569 09:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 0.5 | 1.02 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.78 | 0.5 | 0.96 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.75 | 0.5 | 1.05 |
| 12bet | 0.75 | 0.5 | 1.05 |
| 18Bet | 0.76 | 0.5 | 1 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.74 | 3.25 | 3.75 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.73 | 3.3 | 4.5 |
| Easybet | 1.73 | 3.3 | 4.3 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.75 | 3.25 | 4.15 |
| 12bet | 1.75 | 3.25 | 4.15 |
| 18Bet | 1.82 | 3.4 | 4.3 |
| Interwetten | 1.85 | 3.25 | 3.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 2.25 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 2.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.83 | 2.25 | 0.91 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.8 | 2.25 | 1 |
| 12bet | 0.8 | 2.25 | 1 |
| 18Bet | 0.81 | 2.25 | 0.93 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด vs ลอส กาบอส ยูไนเต็ด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด
4-1-1
ลอส กาบอส ยูไนเต็ด
3-0-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด
12 : 7
ลอส กาบอส ยูไนเต็ด
7 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด
66.7%
ลอส กาบอส ยูไนเต็ด
42.9%
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | 2 | 66.7% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 4 | 6 | 4 | 66.7% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 3 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 5 | 33.3% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 8 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
ลอส กาบอส ยูไนเต็ด
| รวม | 7 | 3 | 0 | 4 | 7 | 9 | 9 | 8 | 42.9% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 5 | 6 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 7 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 4 | 2 | 1 | 2 | 7 | 9 | 14.3% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด
69 - 38
ลอส กาบอส ยูไนเต็ด
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด
ลอส กาบอส ยูไนเต็ด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด
DLWWWW
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%51.50
ลอส กาบอส ยูไนเต็ด
LWWWLL
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%28.17