ราคาบอล คู่ เวลเลดูปา เอฟซี vs เรอัล ซานตานเดร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.12 | 1.25 | 0.73 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 1 | 0.89 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1 | 0.9 |
| Easybet | 1.12 | 1.25 | 0.72 |
| Vcbet | 0.88 | 1 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.92 | 1 | 0.92 |
| 12bet | 0.92 | 1 | 0.92 |
| 18Bet | 0.84 | 1.25 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.45 | 3.9 | 5.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.5 | 3.95 | 5 |
| Ladbrokes | 1.48 | 4 | 5.25 |
| Bet365 | 1.57 | 4 | 5.25 |
| Easybet | 1.53 | 4 | 5.4 |
| Vcbet | 1.5 | 3.9 | 5.75 |
| Mansion88 | 1.53 | 3.85 | 4.8 |
| 12bet | 1.53 | 3.85 | 4.8 |
| 18Bet | 1.39 | 4.4 | 6.5 |
| Interwetten | 1.5 | 4 | 5.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2.75 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.78 | 2.5 | 0.93 |
| Easybet | 1.01 | 2.75 | 0.81 |
| Vcbet | 0.97 | 2.75 | 0.83 |
| Mansion88 | 1.07 | 2.75 | 0.75 |
| 12bet | 1.07 | 2.75 | 0.75 |
| 18Bet | 0.83 | 2.75 | 0.81 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เวลเลดูปา เอฟซี vs เรอัล ซานตานเดร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เวลเลดูปา เอฟซี
7-2-2
เรอัล ซานตานเดร์
2-6-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เวลเลดูปา เอฟซี
19 : 10
เรอัล ซานตานเดร์
13 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เวลเลดูปา เอฟซี
63.6%
เรอัล ซานตานเดร์
18.2%
เวลเลดูปา เอฟซี
| รวม | 11 | 7 | 2 | 2 | 19 | 10 | 23 | 2 | 63.6% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 5 | 13 | 1 | 80.0% | |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 14 | 4 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 5 | 6 | 0 | 9 | 3 | 21 | 2 | 45.5% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 9 | 5 | 40.0% | |
| 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | 12 | 50.0% |
เรอัล ซานตานเดร์
| รวม | 11 | 2 | 6 | 3 | 13 | 18 | 12 | 13 | 18.2% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 8 | 9 | 6 | 33.3% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 10 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 6 | 4 | 5 | 9 | 9 | 12 | 9.1% |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 12 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เวลเลดูปา เอฟซี
75 - 33
เรอัล ซานตานเดร์
เวลเลดูปา เอฟซี
เรอัล ซานตานเดร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เวลเลดูปา เอฟซี
WWWWLW
ยิงได้1.83
เสีย0.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%50.50
เรอัล ซานตานเดร์
LDDLDW
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%49.00