ราคาบอล คู่ เรอัล ซานตานเดร์ vs ยูเนียน แมกดาเลนา ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.73 | -0.25 | 1.12 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | -0.25 | 1.07 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Easybet | 0.98 | 0 | 0.83 |
| Vcbet | 0.94 | 0 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.66 | -0.25 | 1.22 |
| 12bet | 0.66 | -0.25 | 1.21 |
| 18Bet | 0.73 | -0.25 | 0.92 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.68 | 3.04 | 2.38 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.67 | 3.25 | 2.28 |
| Ladbrokes | 2.62 | 3.1 | 2.4 |
| Bet365 | 2.8 | 3.2 | 2.5 |
| Easybet | 2.7 | 3.1 | 2.46 |
| Vcbet | 2.63 | 3.13 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.45 | 3.05 | 2.44 |
| 12bet | 2.45 | 3.05 | 2.44 |
| 18Bet | 2.9 | 3.2 | 2.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 2.25 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.7 |
| Bet365 | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Easybet | 0.84 | 2.25 | 0.98 |
| Vcbet | 0.83 | 2.25 | 0.97 |
| Mansion88 | 1.11 | 2.5 | 0.72 |
| 12bet | 1.11 | 2.5 | 0.72 |
| 18Bet | 0.72 | 2.25 | 0.94 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เรอัล ซานตานเดร์ vs ยูเนียน แมกดาเลนา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เรอัล ซานตานเดร์
2-6-2
ยูเนียน แมกดาเลนา
2-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เรอัล ซานตานเดร์
12 : 15
ยูเนียน แมกดาเลนา
6 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เรอัล ซานตานเดร์
20.0%
ยูเนียน แมกดาเลนา
22.2%
เรอัล ซานตานเดร์
| รวม | 10 | 2 | 6 | 2 | 12 | 15 | 12 | 10 | 20.0% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 8 | 5 | 9 | 4 | 40.0% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 10 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 1 | 6 | 3 | 4 | 7 | 9 | 12 | 10.0% |
| 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 12 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 1 | 5 | 0.0% |
ยูเนียน แมกดาเลนา
| รวม | 9 | 2 | 2 | 5 | 6 | 10 | 8 | 15 | 22.2% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 5 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 5 | 6 | 8 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 0 | 6 | 3 | 3 | 6 | 6 | 14 | 0.0% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 13 | 0.0% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เรอัล ซานตานเดร์
62 - 56
ยูเนียน แมกดาเลนา
เรอัล ซานตานเดร์
ยูเนียน แมกดาเลนา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เรอัล ซานตานเดร์
DDLDWW
ยิงได้0.83
เสีย0.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%47.00
ยูเนียน แมกดาเลนา
DDWLLW
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%48.83