ราคาบอล คู่ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) vs พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ยูฟ่า ยูธ ลีก U19
13 ต.ค. 2569 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 0 | 0.87 |
| Macauslot | 0.88 | 0 | 0.82 |
| Crown | 0.94 | 0 | 0.76 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0 | 0.83 |
| Easybet | 0.99 | 0 | 0.84 |
| Vcbet | 0.97 | 0 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.97 | 0 | 0.87 |
| 12bet | 0.99 | 0 | 0.85 |
| 18Bet | 0.94 | 0 | 0.8 |
| Interwetten | 0.85 | 0 | 0.85 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.32 | 3.63 | 2.25 |
| Macauslot | 2.18 | 4.05 | 2.12 |
| Crown | 2.35 | 3.9 | 2.14 |
| Ladbrokes | 2.45 | 3.75 | 2.25 |
| Bet365 | 2.3 | 4.1 | 2.25 |
| Easybet | 2.38 | 4.2 | 2.15 |
| Vcbet | 2.45 | 4 | 2.3 |
| Mansion88 | 2.44 | 3.7 | 2.27 |
| 12bet | 2.44 | 3.7 | 2.28 |
| 18Bet | 2.5 | 3.8 | 2.35 |
| Interwetten | 2.45 | 3.75 | 2.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.71 | 3.5 | 1.09 |
| Macauslot | 0.63 | 3.5 | 0.99 |
| Crown | 0.92 | 3.75 | 0.78 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.3 |
| Bet365 | 0.88 | 3.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.89 | 3.75 | 0.94 |
| Vcbet | 0.94 | 3.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.86 | 3.75 | 0.96 |
| 12bet | 0.87 | 3.75 | 0.95 |
| 18Bet | 0.83 | 3.75 | 0.91 |
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) vs พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
6-0-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
22 : 9
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
85.7%
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
0.0%
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
| รวม | 7 | 6 | 0 | 1 | 22 | 9 | 18 | 1 | 85.7% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 14 | 5 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 4 | 9 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 21 | 7 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 3 | 1 | 9 | 6 | 12 | 2 | 42.9% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 5 | 12 | 50.0% |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
65 - 52
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
WWWDWW
ยิงได้3.00
เสีย1.00
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%16.00
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
WWWWLW
ยิงได้2.83
เสีย0.83
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%44.83