ราคาบอล คู่ แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) vs เนิร์นแบร์ก(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 0.75 | 0.85 |
| Macauslot | 0.86 | 0.75 | 0.84 |
| Crown | 0.92 | 0.75 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.94 | 0.75 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.96 | 0.75 | 0.88 |
| 12bet | 0.96 | 0.75 | 0.88 |
| 18Bet | 0.86 | 0.75 | 0.78 |
| Interwetten | 0.7 | 0.5 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.71 | 3.69 | 3.74 |
| Macauslot | 1.51 | 3.93 | 3.83 |
| Crown | 1.72 | 3.75 | 3.35 |
| Ladbrokes | 1.7 | 3.75 | 3.8 |
| Bet365 | 1.73 | 3.75 | 3.75 |
| Easybet | 1.7 | 3.8 | 3.9 |
| Vcbet | 1.6 | 3.4 | 3.6 |
| Mansion88 | 1.74 | 3.7 | 3.65 |
| 12bet | 1.75 | 3.7 | 3.6 |
| 18Bet | 1.73 | 3.8 | 3.9 |
| Interwetten | 1.73 | 3.75 | 3.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 3 | 0.96 |
| Macauslot | 0.8 | 3 | 0.82 |
| Crown | 0.95 | 3.25 | 0.75 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | 0.84 | 3 | 0.99 |
| Vcbet | 0.64 | 3 | 0.69 |
| Mansion88 | 0.82 | 3 | 1 |
| 12bet | 0.82 | 3 | 1 |
| 18Bet | 0.76 | 3 | 0.88 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) vs เนิร์นแบร์ก(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
0-1-2
เนิร์นแบร์ก(ญ)
0-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
1 : 5
เนิร์นแบร์ก(ญ)
6 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
0.0%
เนิร์นแบร์ก(ญ)
0.0%
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
| รวม | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 11 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 11 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 0.0% |
เนิร์นแบร์ก(ญ)
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 12 | 2 | 10 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 5 | 11 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 12 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 0 | 9 | 3 | 100.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 3 | 0 | 0 | 4 | 0 | 9 | 100.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
51 - 45
เนิร์นแบร์ก(ญ)
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
เนิร์นแบร์ก(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)
DLLWLD
ยิงได้2.17
เสีย1.50
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%24.83
เนิร์นแบร์ก(ญ)
DDLLDD
ยิงได้1.50
เสีย2.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%37.00