ราคาบอล คู่ แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส vs วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
26 ก.ย. 2569 01:45 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | -0.25 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | -0.25 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.87 | 3.4 | 2.15 |
| Bet365 | 2.9 | 3.5 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.9 | 3.5 | 2.15 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.75 | 3.7 | 2.15 |
| Interwetten | 2.9 | 3.45 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 1.03 | 3 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.82 | 2.75 | 0.98 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.75 | 2.75 | 0.9 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส vs วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
1-0-7
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
3-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
6 : 19
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
15 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
12.5%
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
37.5%
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
| รวม | 8 | 1 | 0 | 7 | 6 | 19 | 3 | 16 | 12.5% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 7 | 3 | 12 | 25.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 12 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 12 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 1 | 6 | 1 | 12 | 4 | 16 | 12.5% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 9 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 9 | 1 | 0.0% |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
| รวม | 8 | 3 | 1 | 4 | 15 | 14 | 10 | 10 | 37.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 6 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 8 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 1 | 4 | 6 | 8 | 10 | 11 | 37.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
18 - 55
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
WLLLLL
ยิงได้0.50
เสีย2.00
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%20.17
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
LWLDWL
ยิงได้2.17
เสีย1.83
เตะมุม1.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%17.67