ราคาบอล คู่ ราปิด เวียนนา (ญ) vs เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ออสเตรียน บุนเดสลีกาหญิง
26 ก.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | 0 | 0.85 |
| Interwetten | 1.3 | 0.5 | 0.5 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.37 | 3.6 | 2.4 |
| Bet365 | 2.45 | 3.6 | 2.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.4 | 3.7 | 2.4 |
| Interwetten | 2.45 | 3.55 | 2.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 3.25 | 0.74 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ราปิด เวียนนา (ญ) vs เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ราปิด เวียนนา (ญ)
1-3-2
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
2-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ราปิด เวียนนา (ญ)
8 : 10
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
5 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ราปิด เวียนนา (ญ)
16.7%
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
28.6%
ราปิด เวียนนา (ญ)
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 6 | 7 | 16.7% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 6 | 8 | 3 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 6 | 16.7% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 7 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 3 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
| รวม | 7 | 2 | 1 | 4 | 5 | 14 | 7 | 6 | 28.6% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 4 | 66.7% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 11 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 14 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 1 | 4 | 2 | 10 | 7 | 7 | 28.6% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 6 | 66.7% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 7 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ราปิด เวียนนา (ญ)
57 - 35
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
ราปิด เวียนนา (ญ)
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ราปิด เวียนนา (ญ)
LWDLDD
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%36.17
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ญ)
DLLLLW
ยิงได้0.50
เสีย2.33
เตะมุม3.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%22.50