ราคาบอล คู่ แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา vs เบนเดล อินชัวรันส์ ไฮไลท์ สถิติทีม
ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก
19 ก.ย. 2569 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 0.5 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.91 | 3 | 3.9 |
| Bet365 | 1.8 | 2.9 | 4.33 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.89 | 3.05 | 4.1 |
| Interwetten | 1.9 | 2.9 | 4.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.45 | 2.5 | 0.48 |
| Bet365 | 0.9 | 2 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | 2 | 0.85 |
| Interwetten | 1.45 | 2.5 | 0.45 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา vs เบนเดล อินชัวรันส์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
1-0-2
เบนเดล อินชัวรันส์
2-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
6 : 6
เบนเดล อินชัวรันส์
6 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
33.3%
เบนเดล อินชัวรันส์
66.7%
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 6 | 3 | 13 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 8 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 6 | 0 | 19 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 6 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 6 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 3 | 3 | 33.3% |
เบนเดล อินชัวรันส์
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 4 | 66.7% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 3 | 6 | 4 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 6 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
47 - 54
เบนเดล อินชัวรันส์
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
เบนเดล อินชัวรันส์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แรนเชอร์ส บีส์ คาดูนา
LLLWWL
ยิงได้2.00
เสีย2.00
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%44.50
เบนเดล อินชัวรันส์
WLLLWD
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%29.83