ราคาบอล คู่ แรดนิค ซูดูลิซาร์ vs ราสนิกีร์ ไนร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
%
อัตราครองบอล
%
บุก
บุกอันตราย
จำนวนการยิง
ยิงเข้ากรอบ
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.81 | 0.25 | 0.89 |
| Crown | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 0.25 | 0.9 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.86 | 0.25 | 0.9 |
| 12bet | 0.86 | 0.25 | 0.9 |
| 18Bet | 0.77 | 0.25 | 0.79 |
| Interwetten | 1.1 | 0.5 | 0.6 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 2.01 | 3.08 | 2.8 |
| Crown | 2.02 | 3.35 | 3.05 |
| Ladbrokes | 2.1 | 3.2 | 3.1 |
| Bet365 | 2.1 | 3.25 | 3.25 |
| Easybet | 2.12 | 3.3 | 3.2 |
| Vcbet | 1.95 | 2.9 | 2.88 |
| Mansion88 | 2.06 | 3.1 | 3.15 |
| 12bet | 2.06 | 3.1 | 3.15 |
| 18Bet | 2.05 | 3.2 | 3.05 |
| Interwetten | 2.15 | 3.25 | 3.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.76 | 2.25 | 0.86 |
| Crown | 0.92 | 2.5 | 0.78 |
| Ladbrokes | 1 | 2.5 | 0.73 |
| Bet365 | 0.78 | 2.25 | 1.03 |
| Easybet | 0.85 | 2.25 | 0.93 |
| Vcbet | 0.59 | 2.25 | 0.75 |
| Mansion88 | 1.06 | 2.5 | 0.7 |
| 12bet | 1.06 | 2.5 | 0.7 |
| 18Bet | 0.69 | 2.25 | 0.88 |
| Interwetten | 1.05 | 2.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แรดนิค ซูดูลิซาร์ vs ราสนิกีร์ ไนร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แรดนิค ซูดูลิซาร์
3-5-3
ราสนิกีร์ ไนร์
2-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แรดนิค ซูดูลิซาร์
14 : 16
ราสนิกีร์ ไนร์
7 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แรดนิค ซูดูลิซาร์
27.3%
ราสนิกีร์ ไนร์
20.0%
แรดนิค ซูดูลิซาร์
| รวม | 11 | 3 | 5 | 3 | 14 | 16 | 14 | 7 | 27.3% |
| 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 7 | 12 | 4 | 50.0% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 9 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 12 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 5 | 4 | 2 | 9 | 3 | 19 | 2 | 45.5% |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 1 | 14 | 2 | 66.7% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 3 | 10 | 50.0% |
ราสนิกีร์ ไนร์
| รวม | 10 | 2 | 2 | 6 | 7 | 15 | 8 | 13 | 20.0% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 8 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 9 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 4 | 4 | 3 | 8 | 10 | 13 | 20.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 4 | 6 | 11 | 50.0% | |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แรดนิค ซูดูลิซาร์
56 - 38
ราสนิกีร์ ไนร์
แรดนิค ซูดูลิซาร์
ราสนิกีร์ ไนร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แรดนิค ซูดูลิซาร์
LDDDWL
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%46.50
ราสนิกีร์ ไนร์
LLWLDL
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง3.67
ครองบอล%42.83