ราคาบอล คู่ รัดนิก บิเยลจิน่า vs เอฟเค เซลเยซนิการ์ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Easybet | 0.8 | 0.25 | 0.98 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.73 | 0.25 | 1.07 |
| 18Bet | 0.76 | 0.25 | 0.89 |
| Interwetten | 1.05 | 0.5 | 0.65 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.1 | 3.5 |
| Bet365 | 2.15 | 3.1 | 3.1 |
| Easybet | 2.02 | 3.1 | 3.5 |
| Vcbet | 1.91 | 2.75 | 3.2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.92 | 3.05 | 3.75 |
| 18Bet | 2.05 | 3.05 | 3.45 |
| Interwetten | 2.15 | 3 | 3.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.25 | 2.5 | 0.57 |
| Bet365 | 0.98 | 2.25 | 0.83 |
| Easybet | 1.04 | 2.25 | 0.75 |
| Vcbet | 0.6 | 2 | 0.74 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.16 | 2.25 | 0.66 |
| 18Bet | 0.73 | 2 | 0.92 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ รัดนิก บิเยลจิน่า vs เอฟเค เซลเยซนิการ์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
รัดนิก บิเยลจิน่า
0-4-4
เอฟเค เซลเยซนิการ์
3-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
รัดนิก บิเยลจิน่า
12 : 19
เอฟเค เซลเยซนิการ์
10 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
รัดนิก บิเยลจิน่า
0.0%
เอฟเค เซลเยซนิการ์
37.5%
รัดนิก บิเยลจิน่า
| รวม | 8 | 0 | 4 | 4 | 12 | 19 | 4 | 10 | 0.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 9 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 10 | 3 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 11 | 14 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 7 | 6 | 12 | 5 | 37.5% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 66.7% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 2 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
เอฟเค เซลเยซนิการ์
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 10 | 9 | 12 | 4 | 37.5% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 4 | 11 | 3 | 60.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 6 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 4 | 3 | 2 | 3 | 7 | 8 | 12.5% |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 0 | 7 | 4 | 20.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 2 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
รัดนิก บิเยลจิน่า
36 - 71
เอฟเค เซลเยซนิการ์
รัดนิก บิเยลจิน่า
เอฟเค เซลเยซนิการ์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
รัดนิก บิเยลจิน่า
LLDLLD
ยิงได้1.83
เสีย2.50
เตะมุม2.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%42.00
เอฟเค เซลเยซนิการ์
WDDWWL
ยิงได้1.67
เสีย1.00
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%32.67
👥 ตัวจริง
รัดนิก บิเยลจิน่า 15’
14Andrija Markovic
11Ognjen Klenpic
77Ghorzi M.
32มาทิโอแอนดาซิก
29Teodorovic D.
70Konate A.
26Djordje Cosic
66มิลาดิน สเตวาโนวิก
6Felix Agyemang
22Mustafa Sukilovic
1ดูซานมาร์โควิช
เอฟเค เซลเยซนิการ์ 15’
7Boonen I.
20Vladimir Bradonjic
10Crnko E.
17Cveticanin L.
16Bozidar Dimitric
99Antoine I.
19Huso Karjasevic
27Vedran Kjosevski
85Klancir P.
5Meyapya B.
18Spaic I.