ราคาบอล คู่ เรซซิ่ง ซาราโกซ่า ยู19 vs ซีอี คอนสแตนเซีย U19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.72 | 0.75 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.02 | 1 | 0.77 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.8 | 0.75 | 1 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.54 | 3.55 | 4.52 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.57 | 3.8 | 4.5 |
| Bet365 | 1.6 | 3.8 | 4.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.53 | 3.3 | 4.2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.63 | 3.55 | 4.45 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.75 | 0.78 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.72 | 2.75 | 0.62 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.02 | 2.75 | 0.78 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เรซซิ่ง ซาราโกซ่า ยู19 vs ซีอี คอนสแตนเซีย U19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เรซซิ่ง ซาราโกซ่า ยู19
0-0-0
ซีอี คอนสแตนเซีย U19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เรซซิ่ง ซาราโกซ่า ยู19
0 : 0
ซีอี คอนสแตนเซีย U19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เรซซิ่ง ซาราโกซ่า ยู19
0.0%
ซีอี คอนสแตนเซีย U19
0.0%
เรซซิ่ง ซาราโกซ่า ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ซีอี คอนสแตนเซีย U19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เรซซิ่ง ซาราโกซ่า ยู19
37 - 15
ซีอี คอนสแตนเซีย U19
เรซซิ่ง ซาราโกซ่า ยู19
ซีอี คอนสแตนเซีย U19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เรซซิ่ง ซาราโกซ่า ยู19
LWDLDL
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%39.83
ซีอี คอนสแตนเซีย U19
LLLLLL
ยิงได้0.33
เสีย2.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%41.00