ราคาบอล คู่ เรซซิ่ง ยูไนเต็ด vs ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก จาไมก้า
28 เม.ย. 2568 03:30 น.
📊 สถิติ
50%
อัตราครองบอล
50%
0
บุก
0
2
บุกอันตราย
1
0
จำนวนการยิง
0
2
ยิงเข้ากรอบ
1
1
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.4 | 0 | 0.51 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | -0.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.77 | -0.5 | 1.02 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | -0.25 | 0.78 |
| Mansion88 | 1.53 | 0 | 0.41 |
| 12bet | 1.31 | 0 | 0.52 |
| 18Bet | 0.75 | -0.5 | 1 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.14 | 3.02 | 1.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.05 | 3.05 | 2.02 |
| Ladbrokes | 3.3 | 3.2 | 2 |
| Bet365 | 3.25 | 3.4 | 1.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.4 | 3.2 | 2.05 |
| Mansion88 | 3.55 | 3.25 | 1.88 |
| 12bet | 3.15 | 3.3 | 2.01 |
| 18Bet | 3.35 | 3.5 | 2 |
| Interwetten | 3.2 | 3.1 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 2.25 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 2.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | 1 | 2.5 | 0.73 |
| Bet365 | 0.87 | 2.25 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 2.25 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.96 | 2.5 | 0.8 |
| 12bet | 0.87 | 2.5 | 0.89 |
| 18Bet | 0.85 | 2.25 | 0.9 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เรซซิ่ง ยูไนเต็ด vs ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เรซซิ่ง ยูไนเต็ด
12-12-13
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
7-12-18
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เรซซิ่ง ยูไนเต็ด
41 : 47
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
33 : 59
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เรซซิ่ง ยูไนเต็ด
32.4%
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
18.9%
เรซซิ่ง ยูไนเต็ด
| รวม | 37 | 12 | 12 | 13 | 41 | 47 | 48 | 8 | 32.4% |
| 18 | 9 | 4 | 5 | 21 | 21 | 31 | 7 | 50.0% | |
| 19 | 3 | 8 | 8 | 20 | 26 | 17 | 9 | 15.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 37 | 12 | 14 | 11 | 19 | 19 | 50 | 6 | 32.4% |
| 18 | 7 | 5 | 6 | 9 | 9 | 26 | 7 | 38.9% | |
| 19 | 5 | 9 | 5 | 10 | 10 | 24 | 5 | 26.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 16.7% |
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
| รวม | 37 | 7 | 12 | 18 | 33 | 59 | 33 | 13 | 18.9% |
| 20 | 6 | 8 | 6 | 20 | 20 | 26 | 9 | 30.0% | |
| 17 | 1 | 4 | 12 | 13 | 39 | 7 | 14 | 5.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 37 | 9 | 15 | 13 | 15 | 24 | 42 | 10 | 24.3% |
| 20 | 4 | 9 | 7 | 8 | 11 | 21 | 9 | 20.0% | |
| 17 | 5 | 6 | 6 | 7 | 13 | 21 | 9 | 29.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เรซซิ่ง ยูไนเต็ด
49 - 56
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
เรซซิ่ง ยูไนเต็ด
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เรซซิ่ง ยูไนเต็ด
LLLLWD
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%25.33
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
DLLWDW
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม2.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%7.33