ราคาบอล คู่ ราซิ่ง ซานตานเดร์ vs เอสปันญ่อล ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 0 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.08 | 0.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0 | 1.05 |
| Easybet | 0.85 | 0 | 0.99 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.87 | 0 | 1.01 |
| 12bet | 0.87 | 0 | 1.01 |
| 18Bet | 0.82 | 0 | 0.95 |
| Interwetten | 0.77 | 0 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.41 | 3.3 | 2.6 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.4 | 3.75 | 2.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.38 | 3.6 | 2.7 |
| Easybet | 2.37 | 3.4 | 2.7 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.42 | 3.5 | 2.61 |
| 12bet | 2.42 | 3.5 | 2.61 |
| 18Bet | 2.35 | 3.5 | 2.75 |
| Interwetten | 2.45 | 3.6 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 2.75 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 2.75 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 2.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.91 | 2.75 | 0.91 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.93 | 2.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.93 | 2.75 | 0.93 |
| 18Bet | 0.88 | 2.75 | 0.89 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ราซิ่ง ซานตานเดร์ vs เอสปันญ่อล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ราซิ่ง ซานตานเดร์
2-2-4
เอสปันญ่อล
2-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ราซิ่ง ซานตานเดร์
13 : 23
เอสปันญ่อล
11 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ราซิ่ง ซานตานเดร์
25.0%
เอสปันญ่อล
25.0%
ราซิ่ง ซานตานเดร์
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 13 | 23 | 8 | 15 | 25.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 9 | 7 | 8 | 6 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 4 | 16 | 0 | 20 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 20 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 5 | 2 | 10 | 12 | 8 | 12 | 12.5% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 7 | 4 | 6 | 8 | 25.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 8 | 2 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 6 | 16.7% |
เอสปันญ่อล
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 11 | 11 | 8 | 12 | 25.0% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 6 | 4 | 16 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 5 | 4 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 9 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 7 | 6 | 12 | 7 | 37.5% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 13 | 25.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ราซิ่ง ซานตานเดร์
58 - 58
เอสปันญ่อล
ราซิ่ง ซานตานเดร์
เอสปันญ่อล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ราซิ่ง ซานตานเดร์
DLLWLW
ยิงได้1.83
เสีย3.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%48.67
เอสปันญ่อล
DLLWDL
ยิงได้1.17
เสีย1.50
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%49.50