ราคาบอล คู่ สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ vs มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
17 ต.ค. 2569 23:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 0.5 | 0.84 |
| Macauslot | 0.92 | 0.5 | 0.78 |
| Crown | 0.83 | 0.25 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 0.25 | 1.05 |
| Vcbet | 0.84 | 0.25 | 1.02 |
| Mansion88 | 0.84 | 0.25 | 1 |
| 12bet | 0.84 | 0.25 | 1 |
| 18Bet | 0.8 | 0.25 | 0.95 |
| Interwetten | 1.05 | 0.5 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2 | 3.05 | 3.41 |
| Macauslot | 1.92 | 2.93 | 3.13 |
| Crown | 2 | 3.25 | 3.2 |
| Ladbrokes | 2 | 3.2 | 3.3 |
| Bet365 | 1.91 | 3.1 | 3.5 |
| Easybet | 1.94 | 3.1 | 3.5 |
| Vcbet | 2.1 | 3.2 | 3.4 |
| Mansion88 | 2.09 | 3.2 | 3.05 |
| 12bet | 2.09 | 3.2 | 3.05 |
| 18Bet | 2.2 | 3.35 | 3.15 |
| Interwetten | 2.05 | 3.15 | 3.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.25 | 0.9 |
| Macauslot | 0.81 | 2.25 | 0.81 |
| Crown | 0.87 | 2.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | 1.15 | 2.5 | 0.65 |
| Bet365 | 0.98 | 2.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.99 | 2.25 | 0.86 |
| Vcbet | 0.95 | 2.25 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.98 | 2.25 | 0.84 |
| 12bet | 0.98 | 2.25 | 0.84 |
| 18Bet | 0.94 | 2.25 | 0.8 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ vs มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
3-3-4
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
4-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
9 : 10
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
13 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
30.0%
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
40.0%
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
| รวม | 10 | 3 | 3 | 4 | 9 | 10 | 12 | 11 | 30.0% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 3 | 9 | 6 | 75.0% | |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 8 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 1 | 6 | 3 | 3 | 6 | 9 | 13 | 10.0% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 9 | 25.0% | |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 13 | 14 | 15 | 9 | 40.0% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 6 | 8 | 9 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 8 | 7 | 9 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 4 | 2 | 8 | 4 | 16 | 6 | 40.0% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 1 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
37 - 59
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
LLLDLW
ยิงได้0.67
เสีย1.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง3.50
ครองบอล%47.33
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
LDWWLD
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%51.67
👥 ตัวจริง
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 4-4-2
12Federico Varese
17โรบินสัน มาร์ติน เฟอร์เรร่า การ์เซีย
13Alvarez F.
4กิลเลอร์โมโคตักโน
29Facundo Gonzalez
37Oyarzo Y.
34A.D.L Cuesta
5Bosca J.
10Da Silva E.
9Sebastian Da Silva
16Habib T.
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 4-3-3
33Agustín Buffa
20Bentancor E.
22Fernandez T.
30Rodri Gadea
40Gallo S.
8Loprete L.
1F.Machado
81Manzur I.
23นิโคลัส โซซ่า ซานเชส
11Franco Suárez
27Unyicio M.