ราคาบอล คู่ ราอัล ลา ลูเวียร์ ยู21 vs ฮัสเซลต์ ยู 21 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 1 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.91 | 1 | 0.85 |
| 12bet | 0.93 | 1 | 0.87 |
| 18Bet | 0.89 | 1 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.57 | 4.2 | 4.33 |
| Bet365 | 1.55 | 4.33 | 4.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.55 | 4.2 | 4.75 |
| Mansion88 | 1.57 | 4.05 | 4.25 |
| 12bet | 1.57 | 3.95 | 4.3 |
| 18Bet | 1.56 | 4.2 | 4.6 |
| Interwetten | 1.57 | 4.1 | 4.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.75 |
| Bet365 | 0.88 | 3.25 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.88 | 3.25 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.89 | 3.25 | 0.87 |
| 12bet | 0.91 | 3.25 | 0.89 |
| 18Bet | 0.78 | 3.25 | 0.87 |
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ราอัล ลา ลูเวียร์ ยู21 vs ฮัสเซลต์ ยู 21
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ราอัล ลา ลูเวียร์ ยู21
2-0-1
ฮัสเซลต์ ยู 21
0-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ราอัล ลา ลูเวียร์ ยู21
5 : 7
ฮัสเซลต์ ยู 21
1 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ราอัล ลา ลูเวียร์ ยู21
66.7%
ฮัสเซลต์ ยู 21
0.0%
ราอัล ลา ลูเวียร์ ยู21
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 7 | 6 | 4 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 5 | 3 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 7 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 8 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 0.0% |
ฮัสเซลต์ ยู 21
| รวม | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 11 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 10 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 7 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ราอัล ลา ลูเวียร์ ยู21
76 - 12
ฮัสเซลต์ ยู 21
ราอัล ลา ลูเวียร์ ยู21
ฮัสเซลต์ ยู 21
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ราอัล ลา ลูเวียร์ ยู21
LWWWWW
ยิงได้2.33
เสีย1.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%51.67
ฮัสเซลต์ ยู 21
LL
ยิงได้0.50
เสีย2.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%48.00