ราคาบอล คู่ ชิงเต่า จงเนิ่ง vs เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | -0.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | -0.75 | 0.83 |
| Easybet | 1.01 | -0.75 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.03 | -0.75 | 0.77 |
| 12bet | 1.03 | -0.75 | 0.77 |
| 18Bet | 1 | -0.75 | 0.74 |
| Interwetten | 0.7 | -1 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.65 | 3.85 | 1.63 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 4.33 | 3.9 | 1.65 |
| Easybet | 4.4 | 3.9 | 1.67 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 4.15 | 3.9 | 1.61 |
| 12bet | 4.15 | 3.9 | 1.61 |
| 18Bet | 4.3 | 4.1 | 1.63 |
| Interwetten | 4.4 | 3.95 | 1.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 3.25 | 0.79 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 3.25 | 0.83 |
| Easybet | 1.01 | 3.25 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| 12bet | 1 | 3.25 | 0.8 |
| 18Bet | 0.98 | 3.25 | 0.75 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชิงเต่า จงเนิ่ง vs เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชิงเต่า จงเนิ่ง
6-3-20
เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
9-5-15
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชิงเต่า จงเนิ่ง
34 : 62
เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
39 : 51
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชิงเต่า จงเนิ่ง
20.7%
เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
31.0%
ชิงเต่า จงเนิ่ง
| รวม | 29 | 6 | 3 | 20 | 34 | 62 | 21 | 16 | 20.7% |
| 14 | 5 | 2 | 7 | 18 | 26 | 17 | 16 | 35.7% | |
| 15 | 1 | 1 | 13 | 16 | 36 | 4 | 16 | 6.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 18 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 6 | 9 | 14 | 14 | 27 | 27 | 15 | 20.7% |
| 14 | 5 | 5 | 4 | 10 | 8 | 20 | 10 | 35.7% | |
| 15 | 1 | 4 | 10 | 4 | 19 | 7 | 16 | 6.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 10 | 1 | 0.0% |
เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
| รวม | 29 | 9 | 5 | 15 | 39 | 51 | 32 | 11 | 31.0% |
| 15 | 7 | 3 | 5 | 27 | 20 | 24 | 7 | 46.7% | |
| 14 | 2 | 2 | 10 | 12 | 31 | 8 | 15 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 5 | 13 | 11 | 16 | 23 | 28 | 14 | 17.2% |
| 15 | 4 | 7 | 4 | 10 | 7 | 19 | 11 | 26.7% | |
| 14 | 1 | 6 | 7 | 6 | 16 | 9 | 14 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชิงเต่า จงเนิ่ง
28 - 66
เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
ชิงเต่า จงเนิ่ง
เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชิงเต่า จงเนิ่ง
LLLLLL
ยิงได้0.50
เสีย3.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%43.17
เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
WLDDLD
ยิงได้1.17
เสีย1.50
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%46.67