ราคาบอล คู่ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19) vs รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ยูฟ่า ยูธ ลีก U19
16 ก.ย. 2568 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.67 | 1.25 | 1.2 |
| Macauslot | 0.76 | 0.75 | 0.84 |
| Crown | 0.66 | 1.5 | 1.19 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 1.75 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 1.75 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.65 | 1.25 | 1.17 |
| 12bet | 0.91 | 1.5 | 0.93 |
| 18Bet | 0.79 | 1.5 | 0.96 |
| Interwetten | 0.8 | 1.5 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.29 | 4.91 | 6.9 |
| Macauslot | 1.54 | 3.6 | 4 |
| Crown | 1.25 | 5.2 | 7.9 |
| Ladbrokes | 1.25 | 5 | 9 |
| Bet365 | 1.25 | 5.75 | 8 |
| Easybet | 1.3 | 5.3 | 7 |
| Vcbet | 1.25 | 5.5 | 10 |
| Mansion88 | 1.3 | 4.9 | 7 |
| 12bet | 1.31 | 4.55 | 7.4 |
| 18Bet | 1.3 | 5.25 | 7.75 |
| Interwetten | 1.3 | 5.25 | 9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 3 | 0.96 |
| Macauslot | 0.91 | 3 | 0.69 |
| Crown | 0.8 | 3 | 1 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 3 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.75 | 3 | 1.05 |
| 12bet | 0.8 | 3 | 1.02 |
| 18Bet | 0.76 | 3 | 0.99 |
| Interwetten | 1.3 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19) vs รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
0-0-0
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
0 : 0
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
0.0%
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
0.0%
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
36 - 33
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19)
WDDDLL
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม6.17
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%34.17
รอยัล ยูนิโอน แซงต์-ชิลลัวส์ ยู 19
ยิงได้0.00
เสีย0.00
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00