ราคาบอล คู่ โปร เวอร์เซลลี่ ยู20 vs สปอล ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
48%
อัตราครองบอล
52%
83
บุก
82
13
บุกอันตราย
13
40
จำนวนการยิง
31
7
ยิงเข้ากรอบ
3
7
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.81 | 0 | 1.01 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.45 | 3.2 | 2.5 |
| Bet365 | 2.37 | 3.4 | 2.55 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.4 | 3.1 | 2.63 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1 | 2.5 | 0.73 |
| Bet365 | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.82 | 2.25 | 1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โปร เวอร์เซลลี่ ยู20 vs สปอล ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โปร เวอร์เซลลี่ ยู20
5-5-11
สปอล ยู19
7-8-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โปร เวอร์เซลลี่ ยู20
19 : 32
สปอล ยู19
22 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โปร เวอร์เซลลี่ ยู20
23.8%
สปอล ยู19
33.3%
โปร เวอร์เซลลี่ ยู20
| รวม | 21 | 5 | 5 | 11 | 19 | 32 | 20 | 13 | 23.8% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 7 | 12 | 11 | 13 | 30.0% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 12 | 20 | 9 | 12 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 8 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 10 | 7 | 11 | 11 | 22 | 11 | 19.0% |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 2 | 4 | 10 | 14 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 6 | 3 | 9 | 7 | 12 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
สปอล ยู19
| รวม | 21 | 7 | 8 | 6 | 22 | 21 | 29 | 6 | 33.3% |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 9 | 11 | 12 | 10 | 30.0% | |
| 11 | 4 | 5 | 2 | 13 | 10 | 17 | 6 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 3 | 14 | 4 | 6 | 8 | 23 | 10 | 14.3% |
| 10 | 2 | 6 | 2 | 4 | 4 | 12 | 11 | 20.0% | |
| 11 | 1 | 8 | 2 | 2 | 4 | 11 | 9 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โปร เวอร์เซลลี่ ยู20
43 - 57
สปอล ยู19
โปร เวอร์เซลลี่ ยู20
สปอล ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โปร เวอร์เซลลี่ ยู20
DLLLLD
ยิงได้0.33
เสีย1.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%29.83
สปอล ยู19
LDDDWL
ยิงได้0.67
เสีย0.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%39.33