ราคาบอล คู่ ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี vs ซาโมร่า บารินาส ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.6 | 0.25 | 1.25 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.55 | 0.25 | 1.17 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.75 | 0.8 |
| Easybet | 0.83 | 0.5 | 0.87 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.52 | 0.25 | 1.38 |
| 12bet | 0.52 | 0.25 | 1.38 |
| 18Bet | 0.73 | 0.5 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.77 | 3.16 | 3.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.8 | 3.2 | 3.55 |
| Ladbrokes | 2.9 | 3 | 2.2 |
| Bet365 | 2.05 | 3.3 | 3.3 |
| Easybet | 1.78 | 3.5 | 4.1 |
| Vcbet | 1.73 | 3 | 3.5 |
| Mansion88 | 1.74 | 3.45 | 3.95 |
| 12bet | 1.74 | 3.45 | 3.95 |
| 18Bet | 1.8 | 3.45 | 3.9 |
| Interwetten | 1.85 | 3.3 | 3.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 2.25 | 0.95 |
| Ladbrokes | 1.25 | 2.5 | 0.57 |
| Bet365 | 1 | 2.5 | 0.8 |
| Easybet | 0.92 | 2.5 | 0.78 |
| Vcbet | 0.74 | 2.5 | 0.6 |
| Mansion88 | 0.48 | 2 | 1.47 |
| 12bet | 0.48 | 2 | 1.47 |
| 18Bet | 0.86 | 2.5 | 0.79 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี vs ซาโมร่า บารินาส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
4-7-2
ซาโมร่า บารินาส
2-2-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
14 : 12
ซาโมร่า บารินาส
12 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
30.8%
ซาโมร่า บารินาส
15.4%
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
| รวม | 13 | 4 | 7 | 2 | 14 | 12 | 19 | 5 | 30.8% |
| 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 4 | 12 | 7 | 50.0% | |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 7 | 8 | 7 | 9 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 3 | 7 | 3 | 8 | 7 | 16 | 9 | 23.1% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 5 | 33.3% | |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 4 | 5 | 7 | 9 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
ซาโมร่า บารินาส
| รวม | 13 | 2 | 2 | 9 | 12 | 27 | 8 | 14 | 15.4% |
| 7 | 2 | 0 | 5 | 9 | 14 | 6 | 13 | 28.6% | |
| 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 13 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 13 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 13 | 2 | 6 | 5 | 5 | 13 | 12 | 11 | 15.4% |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 4 | 7 | 11 | 14.3% | |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 9 | 5 | 12 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
64 - 43
ซาโมร่า บารินาส
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
ซาโมร่า บารินาส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี
DDLWDD
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%44.83
ซาโมร่า บารินาส
LWLDLL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม8.17
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%46.17