ราคาบอล คู่ พอร์ตแลนด์ ฮาร์ทส์ ออฟ ไพน์ vs เอวีอัลต้า ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.6 | 0.5 | 1.11 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.99 | 0.75 | 0.84 |
| Vcbet | 0.67 | 0.75 | 0.67 |
| Mansion88 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| 12bet | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| 18Bet | 0.9 | 0.75 | 0.75 |
| Interwetten | 0.75 | 0.5 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.6 | 3.9 | 3.75 |
| Ladbrokes | 1.73 | 3.75 | 3.7 |
| Bet365 | 1.7 | 3.9 | 3.8 |
| Easybet | 1.7 | 3.9 | 3.8 |
| Vcbet | 1.6 | 3.4 | 3.6 |
| Mansion88 | 1.74 | 3.7 | 3.65 |
| 12bet | 1.74 | 3.7 | 3.65 |
| 18Bet | 1.72 | 3.9 | 3.8 |
| Interwetten | 1.77 | 3.7 | 3.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 3 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | 0.79 | 3 | 1.04 |
| Vcbet | 0.61 | 3 | 0.73 |
| Mansion88 | 0.78 | 3 | 1.02 |
| 12bet | 0.78 | 3 | 1.02 |
| 18Bet | 0.72 | 3 | 0.93 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พอร์ตแลนด์ ฮาร์ทส์ ออฟ ไพน์ vs เอวีอัลต้า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พอร์ตแลนด์ ฮาร์ทส์ ออฟ ไพน์
6-8-12
เอวีอัลต้า
8-8-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พอร์ตแลนด์ ฮาร์ทส์ ออฟ ไพน์
38 : 47
เอวีอัลต้า
34 : 36
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พอร์ตแลนด์ ฮาร์ทส์ ออฟ ไพน์
23.1%
เอวีอัลต้า
30.8%
พอร์ตแลนด์ ฮาร์ทส์ ออฟ ไพน์
| รวม | 26 | 6 | 8 | 12 | 38 | 47 | 26 | 13 | 23.1% |
| 13 | 4 | 3 | 6 | 19 | 20 | 15 | 16 | 30.8% | |
| 13 | 2 | 5 | 6 | 19 | 27 | 11 | 11 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 12 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 7 | 9 | 10 | 13 | 15 | 30 | 13 | 26.9% |
| 13 | 3 | 4 | 6 | 6 | 9 | 13 | 16 | 23.1% | |
| 13 | 4 | 5 | 4 | 7 | 6 | 17 | 5 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 33.3% |
เอวีอัลต้า
| รวม | 26 | 8 | 8 | 10 | 34 | 36 | 32 | 9 | 30.8% |
| 14 | 5 | 6 | 3 | 22 | 14 | 21 | 8 | 35.7% | |
| 12 | 3 | 2 | 7 | 12 | 22 | 11 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 7 | 11 | 8 | 16 | 18 | 32 | 8 | 26.9% |
| 14 | 5 | 6 | 3 | 12 | 8 | 21 | 5 | 35.7% | |
| 12 | 2 | 5 | 5 | 4 | 10 | 11 | 11 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 6 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พอร์ตแลนด์ ฮาร์ทส์ ออฟ ไพน์
51 - 47
เอวีอัลต้า
พอร์ตแลนด์ ฮาร์ทส์ ออฟ ไพน์
เอวีอัลต้า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พอร์ตแลนด์ ฮาร์ทส์ ออฟ ไพน์
WLLDDL
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%47.67
เอวีอัลต้า
LLLLWL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%53.83