ราคาบอล คู่ โปดาเล โนวี ทาร์ก vs สเตล สตาโลว่า โวล่า ไฮไลท์ สถิติทีม
โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
12 ก.ย. 2569 19:00 น.
📊 สถิติ
61%
อัตราครองบอล
39%
89
บุก
71
20
บุกอันตราย
4
57
จำนวนการยิง
28
9
ยิงเข้ากรอบ
3
8
เตะมุม
6
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Easybet | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 0.25 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.01 | 3.2 | 2.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.25 | 2.9 |
| Bet365 | 2.1 | 3.4 | 2.9 |
| Easybet | 2.1 | 3.4 | 3 |
| Vcbet | 2 | 3.13 | 2.63 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.15 | 3.5 | 3 |
| Interwetten | 2.15 | 3.3 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Vcbet | 0.62 | 2.75 | 0.72 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 2.75 | 0.94 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โปดาเล โนวี ทาร์ก vs สเตล สตาโลว่า โวล่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โปดาเล โนวี ทาร์ก
3-2-2
สเตล สตาโลว่า โวล่า
2-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โปดาเล โนวี ทาร์ก
13 : 14
สเตล สตาโลว่า โวล่า
12 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โปดาเล โนวี ทาร์ก
42.9%
สเตล สตาโลว่า โวล่า
28.6%
โปดาเล โนวี ทาร์ก
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 13 | 14 | 11 | 9 | 42.9% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 8 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 6 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 13 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 6 | 6 | 9 | 9 | 28.6% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 3 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
สเตล สตาโลว่า โวล่า
| รวม | 7 | 2 | 1 | 4 | 12 | 12 | 7 | 13 | 28.6% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 8 | 5 | 4 | 13 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 7 | 3 | 14 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 | 6 | 15 | 14.3% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 10 | 33.3% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 5 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โปดาเล โนวี ทาร์ก
62 - 37
สเตล สตาโลว่า โวล่า
โปดาเล โนวี ทาร์ก
สเตล สตาโลว่า โวล่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โปดาเล โนวี ทาร์ก
WWWDLL
ยิงได้2.17
เสีย2.33
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%49.33
สเตล สตาโลว่า โวล่า
DLLWLL
ยิงได้1.83
เสีย2.17
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%51.17