ราคาบอล คู่ โปดาเล โนวี ทาร์ก vs เลเชีย ซีโลนา โกรา ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 0.5 | 0.99 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.81 | 0.5 | 0.99 |
| 18Bet | 0.78 | 0.5 | 0.98 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.7 | 3.6 |
| Bet365 | 1.75 | 3.6 | 3.7 |
| Easybet | 1.75 | 3.6 | 3.7 |
| Vcbet | 1.67 | 3.4 | 3.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.81 | 3.7 | 3.35 |
| 18Bet | 1.82 | 3.8 | 3.8 |
| Interwetten | 1.83 | 3.65 | 3.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 3 | 0.99 |
| Vcbet | 0.63 | 3 | 0.71 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.82 | 3 | 0.98 |
| 18Bet | 0.78 | 3 | 0.97 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โปดาเล โนวี ทาร์ก vs เลเชีย ซีโลนา โกรา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โปดาเล โนวี ทาร์ก
5-3-3
เลเชีย ซีโลนา โกรา
4-3-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โปดาเล โนวี ทาร์ก
22 : 20
เลเชีย ซีโลนา โกรา
20 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โปดาเล โนวี ทาร์ก
45.5%
เลเชีย ซีโลนา โกรา
36.4%
โปดาเล โนวี ทาร์ก
| รวม | 11 | 5 | 3 | 3 | 22 | 20 | 18 | 6 | 45.5% |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 9 | 13 | 2 | 66.7% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 11 | 5 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 8 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 4 | 4 | 10 | 9 | 13 | 11 | 27.3% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 3 | 9 | 8 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 4 | 8 | 33.3% |
เลเชีย ซีโลนา โกรา
| รวม | 11 | 4 | 3 | 4 | 20 | 18 | 15 | 12 | 36.4% |
| 7 | 1 | 3 | 3 | 12 | 14 | 6 | 15 | 14.3% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 4 | 9 | 5 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 11 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 3 | 5 | 6 | 8 | 12 | 13 | 27.3% |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 5 | 16 | 14.3% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โปดาเล โนวี ทาร์ก
73 - 39
เลเชีย ซีโลนา โกรา
โปดาเล โนวี ทาร์ก
เลเชีย ซีโลนา โกรา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โปดาเล โนวี ทาร์ก
DWLWWW
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%53.83
เลเชีย ซีโลนา โกรา
LWLWLL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม6.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%40.67