ราคาบอล คู่ ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี vs เมมฟิส 901 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 0.25 | 0.94 |
| Macauslot | 0.76 | 0.25 | 0.94 |
| Crown | 0.79 | 0.25 | 1.09 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.77 | 0.25 | 1.02 |
| Easybet | 0.79 | 0.25 | 1.02 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| 12bet | 0.8 | 0.25 | 1 |
| 18Bet | 0.97 | 0.5 | 0.8 |
| Interwetten | 1.05 | 0.5 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.04 | 3.04 | 3 |
| Macauslot | 2 | 3.21 | 2.95 |
| Crown | 2.05 | 3.35 | 3.2 |
| Ladbrokes | 2 | 3.3 | 3.1 |
| Bet365 | 1.95 | 3.5 | 3.1 |
| Easybet | 2.05 | 3.6 | 3.1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.98 | 3.45 | 3.15 |
| 12bet | 1.95 | 3.45 | 3.2 |
| 18Bet | 2 | 3.6 | 3.35 |
| Interwetten | 2.05 | 3.3 | 3.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 2.25 | 1.03 |
| Macauslot | 0.85 | 2.5 | 0.75 |
| Crown | 0.94 | 2.5 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.83 |
| Bet365 | 1 | 2.5 | 0.8 |
| Easybet | 0.96 | 2.5 | 0.92 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.62 | 2.25 | 1.22 |
| 12bet | 0.62 | 2.25 | 1.21 |
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.91 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี vs เมมฟิส 901
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
11-9-12
เมมฟิส 901
12-9-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
32 : 34
เมมฟิส 901
48 : 39
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
34.4%
เมมฟิส 901
37.5%
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
| รวม | 32 | 11 | 9 | 12 | 32 | 34 | 42 | 16 | 34.4% |
| 16 | 7 | 4 | 5 | 17 | 11 | 25 | 14 | 43.8% | |
| 16 | 4 | 5 | 7 | 15 | 23 | 17 | 15 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 32 | 7 | 14 | 11 | 14 | 18 | 35 | 17 | 21.9% |
| 16 | 5 | 8 | 3 | 8 | 5 | 23 | 13 | 31.3% | |
| 16 | 2 | 6 | 8 | 6 | 13 | 12 | 22 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
เมมฟิส 901
| รวม | 32 | 12 | 9 | 11 | 48 | 39 | 45 | 13 | 37.5% |
| 17 | 8 | 6 | 3 | 27 | 14 | 30 | 7 | 47.1% | |
| 15 | 4 | 3 | 8 | 21 | 25 | 15 | 17 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 8 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 32 | 12 | 11 | 9 | 26 | 22 | 47 | 9 | 37.5% |
| 17 | 9 | 6 | 2 | 16 | 7 | 33 | 2 | 52.9% | |
| 15 | 3 | 5 | 7 | 10 | 15 | 14 | 18 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
62 - 52
เมมฟิส 901
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
เมมฟิส 901
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
WWLLLW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม5.33
ใบเหลือง3.67
ครองบอล%54.50
เมมฟิส 901
DDLWDL
ยิงได้1.17
เสีย1.33
เตะมุม5.83
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%55.83