ราคาบอล คู่ เปอเซล่า ลามังกัน vs เดลตราส ซิโดอาร์โจ ไฮไลท์ สถิติทีม
อินโดนีเซีย ดิวิชั่น 2
11 ต.ค. 2569 15:30 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.71 | 0.5 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 0.5 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.79 | 0.75 | 0.99 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.59 | 0.5 | 1.2 |
| 12bet | 0.59 | 0.5 | 1.2 |
| 18Bet | 0.86 | 0.75 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.71 | 3.41 | 3.66 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.75 | 3.55 | 3.35 |
| Ladbrokes | 1.7 | 3.6 | 3.9 |
| Bet365 | 1.75 | 3.9 | 3.5 |
| Easybet | 1.67 | 4 | 3.8 |
| Vcbet | 1.6 | 3.4 | 3.6 |
| Mansion88 | 1.59 | 3.85 | 4.3 |
| 12bet | 1.59 | 3.85 | 4.3 |
| 18Bet | 1.76 | 3.6 | 3.9 |
| Interwetten | 1.8 | 3.55 | 3.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 3 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 3 | 0.74 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 0.77 | 2.75 | 1.02 |
| Vcbet | 0.74 | 3 | 0.6 |
| Mansion88 | 0.78 | 2.75 | 0.98 |
| 12bet | 0.78 | 2.75 | 0.98 |
| 18Bet | 0.92 | 3 | 0.73 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เปอเซล่า ลามังกัน vs เดลตราส ซิโดอาร์โจ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เปอเซล่า ลามังกัน
4-1-0
เดลตราส ซิโดอาร์โจ
4-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เปอเซล่า ลามังกัน
11 : 1
เดลตราส ซิโดอาร์โจ
13 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เปอเซล่า ลามังกัน
80.0%
เดลตราส ซิโดอาร์โจ
80.0%
เปอเซล่า ลามังกัน
| รวม | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 1 | 13 | 1 | 80.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 1 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 1 | 13 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 0 | 9 | 1 | 40.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 0 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 0 | 9 | 40.0% |
เดลตราส ซิโดอาร์โจ
| รวม | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 4 | 13 | 2 | 80.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 2 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 2 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 4 | 13 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 1 | 9 | 2 | 40.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 6 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 1 | 9 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เปอเซล่า ลามังกัน
78 - 71
เดลตราส ซิโดอาร์โจ
เปอเซล่า ลามังกัน
เดลตราส ซิโดอาร์โจ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เปอเซล่า ลามังกัน
WWWWWD
ยิงได้2.33
เสีย0.50
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%54.17
เดลตราส ซิโดอาร์โจ
WWWWDW
ยิงได้2.83
เสีย1.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%54.83