ราคาบอล คู่ เปนาฟีเอล ยู 23 vs วิเซล่า ยู23 ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.25 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 0.25 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.93 | 0.25 | 0.9 |
| Vcbet | 0.9 | 0.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| 12bet | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| 18Bet | 0.81 | 0.25 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.14 | 3.25 | 2.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.11 | 3.55 | 2.75 |
| Ladbrokes | 2.1 | 3.3 | 2.87 |
| Bet365 | 2.1 | 3.5 | 2.8 |
| Easybet | 2.05 | 3.6 | 2.9 |
| Vcbet | 2.1 | 3.5 | 3 |
| Mansion88 | 2.12 | 3.45 | 2.78 |
| 12bet | 2.12 | 3.45 | 2.78 |
| 18Bet | 2.1 | 3.6 | 2.9 |
| Interwetten | 2.15 | 3.3 | 2.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.75 | 2.5 | 1.07 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Vcbet | 0.89 | 2.75 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.84 | 2.75 | 0.98 |
| 12bet | 0.82 | 2.75 | 1 |
| 18Bet | 0.79 | 2.75 | 0.86 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เปนาฟีเอล ยู 23 vs วิเซล่า ยู23
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เปนาฟีเอล ยู 23
1-6-2
วิเซล่า ยู23
4-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เปนาฟีเอล ยู 23
12 : 12
วิเซล่า ยู23
10 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เปนาฟีเอล ยู 23
11.1%
วิเซล่า ยู23
50.0%
เปนาฟีเอล ยู 23
| รวม | 9 | 1 | 6 | 2 | 12 | 12 | 9 | 15 | 11.1% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 5 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 5 | 0 | 4 | 1 | 6 | 7 | 4 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 7 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 5 | 2 | 8 | 7 | 11 | 11 | 22.2% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 2 | 6 | 10 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
วิเซล่า ยู23
| รวม | 8 | 4 | 1 | 3 | 10 | 9 | 13 | 9 | 50.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 9 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 0 | 5 | 3 | 1 | 5 | 5 | 20 | 0.0% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 20 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 3 | 3 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เปนาฟีเอล ยู 23
41 - 69
วิเซล่า ยู23
เปนาฟีเอล ยู 23
วิเซล่า ยู23
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เปนาฟีเอล ยู 23
DWLDLD
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%44.67
วิเซล่า ยู23
LWDWWW
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%48.17