ราคาบอล คู่ เปนาฟีเอล ยู 23 vs ซานตา คลารา ยู23 ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 0 | 1.09 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0 | 0.98 |
| Easybet | 0.99 | 0.25 | 0.84 |
| Vcbet | 0.99 | 0.25 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.62 | 0 | 1.22 |
| 12bet | 0.62 | 0 | 1.21 |
| 18Bet | 0.77 | 0 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.22 | 3.45 | 2.63 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.3 | 2.62 |
| Bet365 | 2.45 | 3.5 | 2.4 |
| Easybet | 2.3 | 3.5 | 2.6 |
| Vcbet | 2.25 | 3.3 | 2.9 |
| Mansion88 | 2.11 | 3.3 | 2.92 |
| 12bet | 2.11 | 3.3 | 2.92 |
| 18Bet | 2.5 | 3.5 | 2.45 |
| Interwetten | 2.2 | 3.25 | 2.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 2.5 | 1.04 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | 0.82 | 2.5 | 1.02 |
| Vcbet | 0.88 | 2.5 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.83 | 2.5 | 0.97 |
| 12bet | 0.83 | 2.5 | 0.97 |
| 18Bet | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เปนาฟีเอล ยู 23 vs ซานตา คลารา ยู23
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เปนาฟีเอล ยู 23
0-4-0
ซานตา คลารา ยู23
1-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เปนาฟีเอล ยู 23
8 : 8
ซานตา คลารา ยู23
1 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เปนาฟีเอล ยู 23
0.0%
ซานตา คลารา ยู23
100.0%
เปนาฟีเอล ยู 23
| รวม | 4 | 0 | 4 | 0 | 8 | 8 | 4 | 13 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 5 | 5 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 4 | 0 | 8 | 8 | 4 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 5 | 6 | 9 | 25.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 3 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 5 | 6 | 25.0% |
ซานตา คลารา ยู23
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 17 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 8 | 100.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 20 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 19 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 20 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เปนาฟีเอล ยู 23
42 - 59
ซานตา คลารา ยู23
เปนาฟีเอล ยู 23
ซานตา คลารา ยู23
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เปนาฟีเอล ยู 23
DDDD
ยิงได้2.00
เสีย2.00
เตะมุม6.25
ใบเหลือง2.75
ครองบอล%53.25
ซานตา คลารา ยู23
WLLDDW
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%40.67