ราคาบอล คู่ เปซานดู FC vs ซีเอ เรนติสตัส ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.72 | -0.25 | 1.04 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Easybet | 0.81 | -0.25 | 0.89 |
| Vcbet | 0.79 | -0.25 | 1.01 |
| Mansion88 | 0.77 | -0.25 | 0.99 |
| 12bet | 0.77 | -0.25 | 0.99 |
| 18Bet | 0.94 | -0.25 | 0.71 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.77 | 3.25 | 2.22 |
| Ladbrokes | 2.9 | 3.1 | 2.2 |
| Bet365 | 3.3 | 3.25 | 2 |
| Easybet | 2.8 | 3.2 | 2.25 |
| Vcbet | 2.9 | 3.13 | 2.3 |
| Mansion88 | 2.9 | 3.15 | 2.21 |
| 12bet | 2.9 | 3.15 | 2.21 |
| 18Bet | 3.4 | 3.2 | 2.05 |
| Interwetten | 3 | 3.05 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 2.25 | 0.93 |
| Ladbrokes | 1.1 | 2.5 | 0.65 |
| Bet365 | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.75 | 2.25 | 0.96 |
| Vcbet | 0.89 | 2.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.88 | 2.25 | 0.88 |
| 12bet | 0.88 | 2.25 | 0.88 |
| 18Bet | 0.8 | 2.25 | 0.84 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เปซานดู FC vs ซีเอ เรนติสตัส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เปซานดู FC
0-0-0
ซีเอ เรนติสตัส
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เปซานดู FC
0 : 0
ซีเอ เรนติสตัส
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เปซานดู FC
0.0%
ซีเอ เรนติสตัส
0.0%
เปซานดู FC
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ซีเอ เรนติสตัส
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เปซานดู FC
36 - 46
ซีเอ เรนติสตัส
เปซานดู FC
ซีเอ เรนติสตัส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เปซานดู FC
LDDLWW
ยิงได้1.17
เสีย1.00
เตะมุม2.17
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%35.33
ซีเอ เรนติสตัส
WLWLWW
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%46.67