ราคาบอล คู่ ปาตริโอตาสเอฟซี vs บาแรนคิลล่า เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 0.75 | 1.07 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 0.75 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 1 | 0.83 |
| Easybet | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.83 | 0.75 | 1.01 |
| 12bet | 0.83 | 0.75 | 1.01 |
| 18Bet | 0.99 | 1 | 0.68 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.55 | 3.66 | 4.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.65 | 3.55 | 4.3 |
| Ladbrokes | 1.6 | 3.7 | 4.6 |
| Bet365 | 1.65 | 3.6 | 5.25 |
| Easybet | 1.64 | 3.6 | 5.1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.63 | 3.5 | 4.5 |
| 12bet | 1.63 | 3.55 | 4.45 |
| 18Bet | 1.56 | 3.8 | 5 |
| Interwetten | 1.6 | 3.65 | 5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 2.5 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 2.5 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.83 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.87 | 2.5 | 0.97 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.85 | 2.5 | 0.97 |
| 12bet | 0.81 | 2.5 | 1.01 |
| 18Bet | 0.93 | 2.75 | 0.72 |
| Interwetten | 0.83 | 2.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาตริโอตาสเอฟซี vs บาแรนคิลล่า เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาตริโอตาสเอฟซี
3-2-1
บาแรนคิลล่า เอฟซี
2-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาตริโอตาสเอฟซี
10 : 8
บาแรนคิลล่า เอฟซี
8 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาตริโอตาสเอฟซี
50.0%
บาแรนคิลล่า เอฟซี
33.3%
ปาตริโอตาสเอฟซี
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 8 | 11 | 5 | 50.0% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 2 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 6 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 2 | 66.7% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 3 | 1 | 9 | 1 | 75.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 10 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
บาแรนคิลล่า เอฟซี
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 9 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 3 | 4 | 9 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 11 | 16.7% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาตริโอตาสเอฟซี
66 - 55
บาแรนคิลล่า เอฟซี
ปาตริโอตาสเอฟซี
บาแรนคิลล่า เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาตริโอตาสเอฟซี
WLWDDW
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%51.50
บาแรนคิลล่า เอฟซี
WWLDDD
ยิงได้1.83
เสีย1.67
เตะมุม5.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%47.00