ราคาบอล คู่ พาร์นดรอฟ vs เวียนเนอร์ เอสซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.68 | -0.5 | 1.08 |
| 12bet | 0.91 | -0.25 | 0.89 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.8 | 3.5 | 2.1 |
| Bet365 | 3 | 3.9 | 1.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.81 | 3.45 | 2.11 |
| 12bet | 2.81 | 3.45 | 2.11 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3.15 | 3.8 | 1.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.83 | 3 | 0.93 |
| 12bet | 0.85 | 3 | 0.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ พาร์นดรอฟ vs เวียนเนอร์ เอสซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
พาร์นดรอฟ
4-2-4
เวียนเนอร์ เอสซี
6-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
พาร์นดรอฟ
15 : 14
เวียนเนอร์ เอสซี
24 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
พาร์นดรอฟ
40.0%
เวียนเนอร์ เอสซี
60.0%
พาร์นดรอฟ
| รวม | 10 | 4 | 2 | 4 | 15 | 14 | 14 | 9 | 40.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 2 | 4 | 10 | 9 | 14 | 7 | 40.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 6 | 6 | 11 | 50.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 16.7% |
เวียนเนอร์ เอสซี
| รวม | 10 | 6 | 1 | 3 | 24 | 11 | 19 | 3 | 60.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 3 | 10 | 3 | 60.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 14 | 8 | 9 | 4 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 6 | 2 | 2 | 13 | 6 | 20 | 2 | 60.0% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 1 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 5 | 9 | 4 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
พาร์นดรอฟ
41 - 58
เวียนเนอร์ เอสซี
พาร์นดรอฟ
เวียนเนอร์ เอสซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
พาร์นดรอฟ
LWLLDW
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%45.17
เวียนเนอร์ เอสซี
LWLWDL
ยิงได้2.33
เสีย1.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%53.33