ราคาบอล คู่ ปาร์มา เอส (ญ) vs แตร์นานา (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 0.5 | 1.04 |
| Macauslot | 0.73 | 0.5 | 0.97 |
| Crown | 0.79 | 0.5 | 1.03 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.5 | 0.83 |
| Easybet | 1.01 | 0.75 | 0.81 |
| Vcbet | 1 | 0.75 | 0.82 |
| Mansion88 | 1.01 | 0.75 | 0.83 |
| 12bet | 1.01 | 0.75 | 0.83 |
| 18Bet | 0.91 | 0.75 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.8 | 3.16 | 4.02 |
| Macauslot | 1.73 | 3.03 | 3.73 |
| Crown | 1.79 | 3.2 | 4 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.25 | 4 |
| Bet365 | 1.91 | 3.3 | 3.5 |
| Easybet | 1.74 | 3.4 | 4.3 |
| Vcbet | 1.7 | 3.4 | 4.75 |
| Mansion88 | 1.76 | 3.35 | 3.9 |
| 12bet | 1.76 | 3.35 | 3.9 |
| 18Bet | 1.8 | 3.4 | 4 |
| Interwetten | 1.9 | 3.2 | 3.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 2.25 | 0.88 |
| Macauslot | 0.84 | 2.25 | 0.78 |
| Crown | 1 | 2.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | 1.15 | 2.5 | 0.61 |
| Bet365 | 0.9 | 2.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.99 | 2.25 | 0.84 |
| Vcbet | 0.98 | 2.25 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.99 | 2.25 | 0.83 |
| 12bet | 0.99 | 2.25 | 0.83 |
| 18Bet | 0.9 | 2.25 | 0.75 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาร์มา เอส (ญ) vs แตร์นานา (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาร์มา เอส (ญ)
0-1-0
แตร์นานา (ญ)
0-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาร์มา เอส (ญ)
0 : 0
แตร์นานา (ญ)
1 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาร์มา เอส (ญ)
0.0%
แตร์นานา (ญ)
0.0%
ปาร์มา เอส (ญ)
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 7 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 3 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 10 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% |
แตร์นานา (ญ)
| รวม | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 8 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาร์มา เอส (ญ)
49 - 34
แตร์นานา (ญ)
ปาร์มา เอส (ญ)
แตร์นานา (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาร์มา เอส (ญ)
DWLLLL
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม3.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%41.67
แตร์นานา (ญ)
LWLLLD
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%40.67