ราคาบอล คู่ ปาฟอส ยู 19 vs โมนาโก(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | -2.25 | 1.07 |
| Macauslot | 0.75 | -2 | 0.85 |
| Crown | 1.02 | -2 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -2.25 | 1 |
| Easybet | 1.02 | -2 | 0.8 |
| Vcbet | 0.98 | -2 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.85 | -2.25 | 0.99 |
| 12bet | 0.86 | -2.25 | 0.98 |
| 18Bet | 0.79 | -2.25 | 0.96 |
| Interwetten | 0.85 | -2 | 0.85 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 9 | 6.2 | 1.17 |
| Macauslot | 9.5 | 6.4 | 1.09 |
| Crown | 10.5 | 6.4 | 1.15 |
| Ladbrokes | 10 | 7 | 1.17 |
| Bet365 | 11 | 8 | 1.18 |
| Easybet | 11 | 7.9 | 1.18 |
| Vcbet | 13 | 7 | 1.15 |
| Mansion88 | 12 | 7.1 | 1.12 |
| 12bet | 12 | 5.8 | 1.15 |
| 18Bet | 11.5 | 7 | 1.17 |
| Interwetten | 11 | 7 | 1.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 3.75 | 0.83 |
| Macauslot | 0.82 | 3.75 | 0.78 |
| Crown | 0.98 | 3.5 | 0.82 |
| Ladbrokes | 0.35 | 2.5 | 2 |
| Bet365 | 0.87 | 3.5 | 0.92 |
| Easybet | 1 | 3.5 | 0.81 |
| Vcbet | 0.93 | 3.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 1 | 3.75 | 0.82 |
| 12bet | 0.99 | 3.75 | 0.83 |
| 18Bet | 0.8 | 3.5 | 0.95 |
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาฟอส ยู 19 vs โมนาโก(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาฟอส ยู 19
0-0-0
โมนาโก(ยู 19)
6-4-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาฟอส ยู 19
0 : 0
โมนาโก(ยู 19)
23 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาฟอส ยู 19
0.0%
โมนาโก(ยู 19)
50.0%
ปาฟอส ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
โมนาโก(ยู 19)
| รวม | 12 | 6 | 4 | 2 | 23 | 20 | 22 | 2 | 50.0% |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 15 | 11 | 14 | 3 | 57.1% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 9 | 8 | 2 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 13 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 6 | 3 | 8 | 7 | 15 | 3 | 25.0% |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 14.3% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาฟอส ยู 19
14 - 64
โมนาโก(ยู 19)
ปาฟอส ยู 19
โมนาโก(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาฟอส ยู 19
LWLLLL
ยิงได้0.50
เสีย2.67
เตะมุม0.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%37.00
โมนาโก(ยู 19)
WWLWLL
ยิงได้2.67
เสีย2.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%55.00