ราคาบอล คู่ ปาแลร์โม่ ยู20 vs บารี่ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0 | 1.02 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0 | 1 |
| Easybet | 0.79 | 0 | 0.97 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.3 | 3.45 | 2.54 |
| Ladbrokes | 2.37 | 3.3 | 2.6 |
| Bet365 | 2.3 | 3.4 | 2.6 |
| Easybet | 2.35 | 3.3 | 2.6 |
| Vcbet | 2.25 | 3 | 2.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.4 | 3.25 | 2.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 2.5 | 1 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.79 | 2.5 | 0.97 |
| Vcbet | 0.63 | 2.5 | 0.71 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาแลร์โม่ ยู20 vs บารี่ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาแลร์โม่ ยู20
2-0-0
บารี่ ยู19
2-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาแลร์โม่ ยู20
6 : 3
บารี่ ยู19
6 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาแลร์โม่ ยู20
100.0%
บารี่ ยู19
100.0%
ปาแลร์โม่ ยู20
| รวม | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 3 | 6 | 3 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 3 | 6 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 8 | 50.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 50.0% |
บารี่ ยู19
| รวม | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 1 | 6 | 1 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 9 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 1 | 6 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 5 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาแลร์โม่ ยู20
50 - 74
บารี่ ยู19
ปาแลร์โม่ ยู20
บารี่ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาแลร์โม่ ยู20
WWWLLD
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%30.50
บารี่ ยู19
WWWLWW
ยิงได้2.50
เสีย0.83
เตะมุม2.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%33.00