ราคาบอล คู่ ปัคตากอร์ 2 vs ชูตัน กูซาร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | -1.25 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | -1.25 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -1.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.87 | -1.25 | 0.83 |
| Vcbet | 0.94 | -1.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.88 | -1.25 | 0.96 |
| 12bet | 0.98 | -1.25 | 0.86 |
| 18Bet | 0.79 | -1.25 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 6 | 4.19 | 1.34 |
| Macauslot | |||
| Crown | 6.4 | 4.7 | 1.33 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 5.75 | 4.5 | 1.4 |
| Easybet | 6.3 | 4.5 | 1.38 |
| Vcbet | 7 | 4.6 | 1.36 |
| Mansion88 | 6 | 4.1 | 1.41 |
| 12bet | 6.6 | 4.2 | 1.37 |
| 18Bet | 6 | 4.3 | 1.43 |
| Interwetten | 6 | 4.5 | 1.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 3 | 0.78 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 3 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.86 | 3 | 0.84 |
| Vcbet | 0.97 | 3 | 0.83 |
| Mansion88 | 1.02 | 3 | 0.8 |
| 12bet | 1.02 | 3 | 0.8 |
| 18Bet | 0.9 | 3 | 0.75 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปัคตากอร์ 2 vs ชูตัน กูซาร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปัคตากอร์ 2
3-1-15
ชูตัน กูซาร์
12-3-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปัคตากอร์ 2
13 : 42
ชูตัน กูซาร์
31 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปัคตากอร์ 2
15.8%
ชูตัน กูซาร์
63.2%
ปัคตากอร์ 2
| รวม | 19 | 3 | 1 | 15 | 13 | 42 | 10 | 12 | 15.8% |
| 9 | 2 | 0 | 7 | 7 | 20 | 6 | 13 | 22.2% | |
| 10 | 1 | 1 | 8 | 6 | 22 | 4 | 12 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 2 | 9 | 8 | 5 | 15 | 15 | 13 | 10.5% |
| 9 | 2 | 4 | 3 | 3 | 6 | 10 | 11 | 22.2% | |
| 10 | 0 | 5 | 5 | 2 | 9 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
ชูตัน กูซาร์
| รวม | 19 | 12 | 3 | 4 | 31 | 19 | 39 | 3 | 63.2% |
| 10 | 6 | 2 | 2 | 14 | 8 | 20 | 4 | 60.0% | |
| 9 | 6 | 1 | 2 | 17 | 11 | 19 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 5 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 9 | 9 | 1 | 14 | 4 | 36 | 3 | 47.4% |
| 10 | 5 | 5 | 0 | 7 | 1 | 20 | 3 | 50.0% | |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 7 | 3 | 16 | 3 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปัคตากอร์ 2
33 - 72
ชูตัน กูซาร์
ปัคตากอร์ 2
ชูตัน กูซาร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปัคตากอร์ 2
LLWLWL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%37.33
ชูตัน กูซาร์
WWLLWD
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม6.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%45.17