ราคาบอล คู่ ปาโดวา ยู19 vs สปอล ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
54%
อัตราครองบอล
46%
82
บุก
70
13
บุกอันตราย
7
103
จำนวนการยิง
54
7
ยิงเข้ากรอบ
3
10
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 0 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.5 | 3.2 | 2.45 |
| Bet365 | 2.5 | 3.2 | 2.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.45 | 3.3 | 2.45 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาโดวา ยู19 vs สปอล ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาโดวา ยู19
7-4-8
สปอล ยู19
7-7-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาโดวา ยู19
20 : 27
สปอล ยู19
22 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาโดวา ยู19
36.8%
สปอล ยู19
36.8%
ปาโดวา ยู19
| รวม | 19 | 7 | 4 | 8 | 20 | 27 | 25 | 9 | 36.8% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 9 | 15 | 11 | 11 | 33.3% | |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 11 | 12 | 14 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 6 | 9 | 4 | 10 | 9 | 27 | 6 | 31.6% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 4 | 4 | 13 | 8 | 33.3% | |
| 10 | 3 | 5 | 2 | 6 | 5 | 14 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 3 | 12 | 50.0% |
สปอล ยู19
| รวม | 19 | 7 | 7 | 5 | 22 | 19 | 28 | 7 | 36.8% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 9 | 9 | 12 | 8 | 33.3% | |
| 10 | 4 | 4 | 2 | 13 | 10 | 16 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 3 | 13 | 3 | 6 | 7 | 22 | 9 | 15.8% |
| 9 | 2 | 6 | 1 | 4 | 3 | 12 | 9 | 22.2% | |
| 10 | 1 | 7 | 2 | 2 | 4 | 10 | 9 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาโดวา ยู19
54 - 49
สปอล ยู19
ปาโดวา ยู19
สปอล ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาโดวา ยู19
LDLWWL
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%34.50
สปอล ยู19
DDWLDL
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%30.33