ราคาบอล คู่ ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) vs วิเซล่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
25 เม.ย. 2569 23:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 0.25 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.3 | 2.8 |
| Bet365 | 2.1 | 3.6 | 2.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.15 | 3.6 | 2.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.82 | 3 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.88 | 3 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) vs วิเซล่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
0-3-6
วิเซล่า (ยู 19)
2-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
8 : 18
วิเซล่า (ยู 19)
13 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
0.0%
วิเซล่า (ยู 19)
22.2%
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
| รวม | 9 | 0 | 3 | 6 | 8 | 18 | 3 | 6 | 0.0% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 8 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 6 | 10 | 2 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 7 | 13 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 0 | 2 | 7 | 2 | 12 | 2 | 6 | 0.0% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 5 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 7 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 10 | 1 | 0.0% |
วิเซล่า (ยู 19)
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 13 | 22 | 10 | 5 | 22.2% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 10 | 16 | 6 | 5 | 20.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 13 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 8 | 13 | 4 | 33.3% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 5 | 8 | 3 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 4 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
29 - 59
วิเซล่า (ยู 19)
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
วิเซล่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
DLLDDL
ยิงได้1.17
เสีย2.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%51.00
วิเซล่า (ยู 19)
WDWDDL
ยิงได้2.00
เสีย2.17
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%42.33