ราคาบอล คู่ โอทีเอ็มเค อัลมาลิค vs โซรัซ อูลกัช ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.6 | 1.25 | 1.31 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.65 | 1.75 | 1.05 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.8 | 1.75 | 1 |
| Vcbet | 0.78 | 1.75 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.57 | 1.25 | 1.23 |
| 12bet | 0.59 | 1.25 | 1.2 |
| 18Bet | 0.74 | 1.75 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.22 | 4.82 | 7.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.14 | 5.8 | 9.9 |
| Ladbrokes | 1.22 | 5.25 | 11 |
| Bet365 | 1.22 | 5.25 | 9.5 |
| Easybet | 1.2 | 5.5 | 10.7 |
| Vcbet | 1.18 | 5.75 | 13 |
| Mansion88 | 1.25 | 5.2 | 7.9 |
| 12bet | 1.26 | 5.1 | 7.7 |
| 18Bet | 1.21 | 5.5 | 10.5 |
| Interwetten | 1.27 | 5.5 | 9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.7 | 2.5 | 1.13 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 3 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Vcbet | 0.73 | 2.75 | 1.1 |
| Mansion88 | 0.65 | 2.5 | 1.12 |
| 12bet | 0.67 | 2.5 | 1.09 |
| 18Bet | 0.85 | 3 | 0.79 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอทีเอ็มเค อัลมาลิค vs โซรัซ อูลกัช
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
9-5-7
โซรัซ อูลกัช
5-6-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
29 : 28
โซรัซ อูลกัช
17 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
42.9%
โซรัซ อูลกัช
23.8%
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
| รวม | 21 | 9 | 5 | 7 | 29 | 28 | 32 | 6 | 42.9% |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 13 | 14 | 15 | 11 | 36.4% | |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 16 | 14 | 17 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 5 | 9 | 7 | 12 | 15 | 24 | 11 | 23.8% |
| 11 | 2 | 6 | 3 | 5 | 7 | 12 | 14 | 18.2% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 7 | 8 | 12 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
โซรัซ อูลกัช
| รวม | 21 | 5 | 6 | 10 | 17 | 29 | 21 | 13 | 23.8% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 10 | 13 | 14 | 12 | 40.0% | |
| 11 | 1 | 4 | 6 | 7 | 16 | 7 | 14 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 10 | 7 | 8 | 14 | 22 | 13 | 19.0% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 5 | 7 | 13 | 13 | 30.0% | |
| 11 | 1 | 6 | 4 | 3 | 7 | 9 | 13 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
58 - 51
โซรัซ อูลกัช
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
โซรัซ อูลกัช
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
LWDLLW
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%54.17
โซรัซ อูลกัช
DLLLDW
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%50.17