ราคาบอล คู่ โอซาก้า เอฟซี vs นารา คลับ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 0.5 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 0.5 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.91 | 0.5 | 0.96 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.93 | 0.5 | 0.95 |
| 12bet | 0.93 | 0.5 | 0.95 |
| 18Bet | 0.8 | 0.5 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.91 | 3.44 | 3.26 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.88 | 3.8 | 3.3 |
| Ladbrokes | 1.85 | 3.6 | 3.3 |
| Bet365 | 2 | 3.5 | 3 |
| Easybet | 1.85 | 3.6 | 3.5 |
| Vcbet | 1.73 | 3.3 | 3.13 |
| Mansion88 | 1.93 | 3.6 | 3.25 |
| 12bet | 1.93 | 3.6 | 3.25 |
| 18Bet | 1.85 | 3.7 | 3.5 |
| Interwetten | 1.97 | 3.5 | 3.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 3 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 3 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 0.91 | 3 | 0.96 |
| Vcbet | 0.64 | 3 | 0.69 |
| Mansion88 | 0.91 | 3 | 0.95 |
| 12bet | 0.91 | 3 | 0.95 |
| 18Bet | 0.8 | 3 | 0.84 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอซาก้า เอฟซี vs นารา คลับ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอซาก้า เอฟซี
4-5-2
นารา คลับ
7-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอซาก้า เอฟซี
19 : 12
นารา คลับ
22 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอซาก้า เอฟซี
36.4%
นารา คลับ
63.6%
โอซาก้า เอฟซี
| รวม | 11 | 4 | 5 | 2 | 19 | 12 | 17 | 7 | 36.4% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 13 | 7 | 11 | 5 | 60.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 5 | 6 | 12 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 7 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 5 | 3 | 5 | 4 | 14 | 12 | 27.3% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 8 | 8 | 40.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 14 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 50.0% |
นารา คลับ
| รวม | 11 | 7 | 2 | 2 | 22 | 16 | 23 | 4 | 63.6% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 6 | 12 | 4 | 80.0% | |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 10 | 11 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 13 | 4 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 5 | 2 | 9 | 7 | 17 | 4 | 36.4% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 2 | 11 | 3 | 60.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 15 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 0 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอซาก้า เอฟซี
49 - 82
นารา คลับ
โอซาก้า เอฟซี
นารา คลับ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอซาก้า เอฟซี
LDLDWW
ยิงได้1.83
เสีย1.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%44.50
นารา คลับ
WWWWWW
ยิงได้2.17
เสีย0.67
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%55.83