ราคาบอล คู่ โอริฮูร่า vs บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา ไฮไลท์ สถิติทีม
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น บี
24 ต.ค. 2569 23:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 0 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.76 | 0 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.82 | 0 | 0.94 |
| 12bet | 0.75 | 0 | 1.01 |
| 18Bet | 0.72 | 0 | 0.94 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.21 | 3.35 | 2.49 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.3 | 2.6 |
| Bet365 | 2.25 | 3.3 | 2.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.38 | 3.4 | 2.7 |
| Mansion88 | 2.37 | 3.3 | 2.52 |
| 12bet | 2.27 | 3.4 | 2.61 |
| 18Bet | 2.3 | 3.4 | 2.7 |
| Interwetten | 2.35 | 3.3 | 2.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 2.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.78 | 2.5 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 2.75 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.97 | 2.75 | 0.79 |
| 12bet | 0.88 | 2.75 | 0.88 |
| 18Bet | 0.91 | 2.75 | 0.74 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอริฮูร่า vs บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอริฮูร่า
3-1-3
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
1-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอริฮูร่า
9 : 14
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
6 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอริฮูร่า
42.9%
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
16.7%
โอริฮูร่า
| รวม | 7 | 3 | 1 | 3 | 9 | 14 | 10 | 9 | 42.9% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 8 | 3 | 15 | 33.3% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 6 | 7 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 13 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 4 | 0 | 7 | 3 | 13 | 1 | 42.9% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 2 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 10 | 33.3% |
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
| รวม | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 11 | 4 | 16 | 16.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 11 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 11 | 33.3% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอริฮูร่า
55 - 40
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
โอริฮูร่า
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอริฮูร่า
WLLLDD
ยิงได้1.17
เสีย2.33
เตะมุม4.83
ใบเหลือง3.83
ครองบอล%47.17
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
LWLLLL
ยิงได้0.83
เสีย2.00
เตะมุม6.67
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%59.33